Shadow Defender v1.5.0.726 Full - Ứng dụng đóng băng ổ cứng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Shadow Defender v1.5.0.726 Full - Ứng dụng đóng băng ổ cứng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Shadow Defender là phần mềm đóng băng ổ cứng một giải pháp bảo mật dễ sử dụng (dành cho hệ điều hành Windows) bảo vệ môi trường thực của PC / laptop của bạn trước các hoạt động độc hại và những thay đổi không mong muốn.

Shadow Defender có thể chạy hệ thống của bạn trong một môi trường ảo gọi là ‘Shadow Mode. Shadow Mode chuyển hướng mỗi hệ thống thay đổi sang môi trường ảo mà không thay đổi môi trường thực của bạn. Nếu bạn gặp các hoạt động độc hại và / hoặc thay đổi không mong muốn, hãy thực hiện khởi động lại để khôi phục hệ thống của bạn trở lại trạng thái ban đầu, như thể không có gì xảy ra.

Với điều này, tất cả các cuộc tấn công và cài đặt vi-rút được áp dụng trên Shadow Mode sẽ bị loại bỏ ngay lập tức khi bạn tắt hệ thống. Ứng dụng này sẽ cung cấp cho bạn hai phương thức khác nhau để vào Shadow Mode là Nhập Shadow Mode khi khởi động và Thoát chế độ bóng khi tắt máy, do đó cho phép bạn chọn tùy chọn nào bạn thích. Nó cho phép bạn chỉ định một số thư mục và tệp nhất định sẽ được loại trừ khỏi Shadow Mode, do đó giữ tất cả các thay đổi mà bạn có thể đã thực hiện ngay cả khi bạn thoát khỏi môi trường bảo vệ. Nhiều mục Đăng ký khác nhau cũng có thể được thêm vào danh sách loại trừ do đó áp dụng tất cả các sửa đổi cho chúng.

Nếu bạn muốn tạo ra một máy tính không cần bảo trì, Shadow Defender sẽ là lựa chọn tốt nhất của bạn.

Tính năng Shadow Defender
  • Ứng dụng tiện dụng đã được phát triển để bảo vệ PC của bạn khỏi các loại virus, phần mềm độc hại và nhiều loại mối đe dọa khác.
  • Ứng dụng dễ sử dụng.
  • Tạo một bản sao của hệ thống máy tính ban đầu của bạn bằng cách sử dụng các ổ đĩa hệ thống do người dùng xác định được gọi là Shadow Mode.
  • Cung cấp hai phương thức khác nhau để vào Shadow Mode.
  • Cho phép bạn chỉ định các thư mục và tệp nhất định sẽ được loại trừ khỏi Shadow Mode.
  • Ngăn chặn tất cả virus và phần mềm độc hại.
  • Lướt internet an toàn và loại bỏ các dấu vết không mong muốn.
  • Bảo vệ sự riêng tư của bạn.
  • Loại bỏ thời gian ngừng hoạt động của hệ thống và chi phí bảo trì.
  • Khởi động lại để khôi phục hệ thống của bạn trở lại trạng thái ban đầu.
Cấu hình Shadow Defender
  • Hệ điều hành: Windows XP / Vista / 7/8 / 8.1 / 10
  • Bộ nhớ (RAM): Yêu cầu 1 GB RAM.
  • Dung lượng đĩa cứng: Cần 20 MB dung lượng trống.
  • Bộ xử lý: Intel Pentium 4 trở lên.
Download Shadow Defender v1.5.0.726 Full - Ứng dụng đóng băng ổ cứng

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

Invention

Búa Gỗ
Khi cài phần mềm này mà đã đóng băng ổ C nhưng quên pass thì muốn vào safe mode của Window có cách nào không bạn?. Mình đã thử nhưng chưa được. Chỉ có mỗi cách vào Winpe để gỡ thôi nhỉ.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Mình thì thấy phần mềm này gây lỗi trên windows 7 và win 10. Với windows 10 nó còn làm cho nhiều máy tự khởi động liên tục, cài nó thì không activated cho office 2010 bản pro plus VL (các bản khác mình không biết), chỉ gỡ bỏ mới kích hoạt được. Do mình thấy khá nhiều máy bị nên các bạn cân nhắc khi sử dụng.

HurriBlack

Búa Gỗ
Mình thì thấy phần mềm này gây lỗi trên windows 7 và win 10. Với windows 10 nó còn làm cho nhiều máy tự khởi động liên tục, cài nó thì không activated cho office 2010 bản pro plus VL (các bản khác mình không biết), chỉ gỡ bỏ mới kích hoạt được. Do mình thấy khá nhiều máy bị nên các bạn cân nhắc khi sử dụng.
trên phiên bản này mình chưa thử, trên các phiên bản trước cũng 1.4 mình cài cho 1 số máy sd win 7 thấy chạy tốt

Pincontho

Búa Đá
Ngày xưa hay dùng vì cài win cực hơn bây giờ. Mà mình nhớ là nó hại ổ cứng hơn bình thường đúng k mấy ạ

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Add có bản shadow denfender mới nhất hay deep freeze standard ko?? Mình xài trên Win 10 thấy bị lỗi màn hình xanh sau 1 vài lần sử dụng. Mình cũng đã thử bản deepfreeze 8.6 của 21AK22 hay của icongnghe. Hic!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Add có bản shadow denfender mới nhất hay deep freeze standard ko?? Mình xài trên Win 10 thấy bị lỗi màn hình xanh sau 1 vài lần sử dụng. Mình cũng đã thử bản deepfreeze 8.6 của 21AK22 hay của icongnghe. Hic!

Đã cập nhật bản mới cho bạn ở trang 1 topic này rồi nhé :D

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Đã cập nhật bản mới cho bạn ở trang 1 topic này rồi nhé :D
Mình càm ơn add. Các phần mềm của bạn rất ổn định. Bạn có Deepfreeze không bạn, cho mình xin luôn. hihihihihi1 @@

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình càm ơn add. Các phần mềm của bạn rất ổn định. Bạn có Deepfreeze không bạn, cho mình xin luôn. hihihihihi1 @@

Diễn đàn mình đã có topic về phần mềm này rồi nhé, bạn tải ở bên dưới:

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Diễn đàn mình đã có topic về phần mềm này rồi nhé, bạn tải ở bên dưới:
Link của chủ topic bị die rồi bạn! @@

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bản ở topic này bị lỗi patch, mình có phản hồi với chủ topic nhưng không thấy phản hồi.
;);););)

Thế thì dùng key trong link này nhé:
Faronics Deep Freeze Enterprise 8.60.220.5582

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Thế thì dùng key trong link này nhé:
Faronics Deep Freeze Enterprise 8.60.220.5582
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bản này mình activate trên console thành công; nhưng khi build ra file để cài cho máy client thì bị nhả key và thông báo 'Activation status: pending activation'!
híc!!!
Ca deepfreeze 8 này đúng là Cr@ck khó!