SGO48 ra mắt đoạn TEASER giới thiệu MV đầu tay | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

SGO48 ra mắt đoạn TEASER giới thiệu MV đầu tay

Asakura Rin

Gà con
Hồi đầu năm có xem nhóm này diễn, style nhạc của nhóm thấy như con nít, cả khán đài xem ko được hào hứng lắm.
VN mình đa số theo style KPOP ko hiểu kute, dễ thương của Nhật nên mới thấy như con nít, ngoài Nhật còn có Indo, TQ, Đài Loan, Thái... đang rất chuộng style JPOP này, mong nhóm sẽ mang làn gió mới cho nền VPOP nước nhà.

Sofadinhtuyen

Búa Gỗ
Nhắc tới số 48 lại nhớ em diễn viên X ở nhóm AKB48 debut :)) sau thì tã thật!

quanhVnZ

Búa Đá
VN mình đa số theo style KPOP ko hiểu kute, dễ thương của Nhật nên mới thấy như con nít, ngoài Nhật còn có Indo, TQ, Đài Loan, Thái... đang rất chuộng style JPOP này, mong nhóm sẽ mang làn gió mới cho nền VPOP nước nhà.
Bên Trung mình thấy thế hệ trẻ của họ cũng thích style cute kiểu này, có một vài idol điển hình như Feng timo,... concert tổ chức rất đông khán giả trẻ tới. Còn ở Vn mình, đi diễn sân khấu thì phải nhạc pop-ballad, nhạc rock hoặc edm thì mới mong khán giả sôi động được.