Chia sẻ - Scripts mã nguồn mở dành cho Facebook (lọc, chặn, xóa, auto...) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Scripts mã nguồn mở dành cho Facebook (lọc, chặn, xóa, auto...)

anhtuanpham87

Rìu Bạc
Đây là dự án mã nguồn mở do mình phát triển hướng đến cộng đồng, hiện tại bao gồm 24 tính năng với khoảng 30 scripts dành cho các phiên bản Facebook khác nhau, nhưng đa phần là Facebook bản mới, và sẽ còn mở rộng trong tương lai.
117186758_1165955613788462_8057342848026142848_n.jpg_nc_cat108_nc_sid825194_nc_ohcrXgriBQS110AX8QKNWO_nc_htscontent.fhan2-3.jpg

Đa số mọi script đều copy-paste là sử dụng được luôn, và có thể tự tuỳ chỉnh theo ý muốn
MỘT SỐ TÍNH NĂNG:

• Lọc bạn bè
  • Xoá bạn bè không hoạt động (Tích hợp bên trên)
  • Xoá toàn bộ tin nhắn
  • Auto kết bạn trong danh sách bạn bè của một user
  • Auto kết bạn trong danh sách thành viên của một nhóm
  • Auto rời nhóm
  • Load tất cả bình luận trong một/nhiều bài viết
  • Huỷ thích toàn bộ trang đã thích
  • Auto huỷ theo dõi/theo dõi lại bạn bè
  • Auto đồng ý/từ chối lời mời kết bạn
  • ...
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG
  • Copy script cần sử dụng
  • Truy cập đúng link trong hướng dẫn sử dụng của script
  • Bấm chuột phải vào vị trí bất kì trên trình duyệt, chọn Inspect, chọn mục Console
  • Dán script vào khoảng trống, thay đổi các thông số cần thiết, bấm Enter
  • Ngồi tận hưởng thành quả
MÃ NGUỒN MỞ, tại sao?
Như đã nói trên, đây là dự án mình hướng tới cộng đồng, với mong muốn mọi người cùng có thể đọc và hiểu nguyên lý hoạt động của những dòng code đã viết, để có thể cùng phát triển dự án, có thêm nhiều tính năng, sửa các lỗi,… nếu không cũng sẽ là nơi để mọi người tìm cho mình vài scripts có thể áp dụng cho những mục đích khác nhau.
Vì toàn bộ scripts đều thao tác trực tiếp trên nền DOM web, nên ai đọc cũng có thể hiểu và code dễ dàng
https://github.com/JayremntB/facebook-scripts-dom-manipulation

Nguồn Nguyễn Duy Bảo J2team

LVH12

Búa Đá
Đây là dự án mã nguồn mở do mình phát triển hướng đến cộng đồng, hiện tại bao gồm 24 tính năng với khoảng 30 scripts dành cho các phiên bản Facebook khác nhau, nhưng đa phần là Facebook bản mới, và sẽ còn mở rộng trong tương lai.
117186758_1165955613788462_8057342848026142848_n.jpg_nc_cat108_nc_sid825194_nc_ohcrXgriBQS110AX8QKNWO_nc_htscontent.fhan2-3.jpg

MỘT SỐ TÍNH NĂNG:

• Lọc bạn bè
  • Xoá bạn bè không hoạt động (Tích hợp bên trên)
  • Xoá toàn bộ tin nhắn
  • Auto kết bạn trong danh sách bạn bè của một user
  • Auto kết bạn trong danh sách thành viên của một nhóm
  • Auto rời nhóm
  • Load tất cả bình luận trong một/nhiều bài viết
  • Huỷ thích toàn bộ trang đã thích
  • Auto huỷ theo dõi/theo dõi lại bạn bè
  • Auto đồng ý/từ chối lời mời kết bạn
  • ...
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG
  • Copy script cần sử dụng
  • Truy cập đúng link trong hướng dẫn sử dụng của script
  • Bấm chuột phải vào vị trí bất kì trên trình duyệt, chọn Inspect, chọn mục Console
  • Dán script vào khoảng trống, thay đổi các thông số cần thiết, bấm Enter
  • Ngồi tận hưởng thành quả
MÃ NGUỒN MỞ, tại sao?
Như đã nói trên, đây là dự án mình hướng tới cộng đồng, với mong muốn mọi người cùng có thể đọc và hiểu nguyên lý hoạt động của những dòng code đã viết, để có thể cùng phát triển dự án, có thêm nhiều tính năng, sửa các lỗi,… nếu không cũng sẽ là nơi để mọi người tìm cho mình vài scripts có thể áp dụng cho những mục đích khác nhau.

https://github.com/JayremntB/facebook-scripts-dom-manipulation

Nguồn Nguyễn Duy Bảo J2team
Cảm ơn bạn chia sẻ

love2learnonline

Rìu Sắt
Cảm ươn bạn rất nhiều! mình xem và test tool của bạn xem nó làm việc thế nào. Hy vọng sẽ tốt! :)