Sao mình viết bài không có lỗi mà bị xóa không thông báo vậy ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sao mình viết bài không có lỗi mà bị xóa không thông báo vậy ạ

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
như tiêu đề mình có làm bài viết hướng dẫn cách dùng Bottles cho người không biết. mà sao bị xóa không rõ lý do vậy ? Vấn đề này có phải lỗi đâu nhỉ? Có làm gì lỗi sai đâu ạ. Mong admin và các mod cùng BQT cho mình câu trả lời thỏa đáng

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Không phải xóa mà do BQT bận việc chưa duyệt được. Bài đó bạn đăng 28p trước.
Một số bài đăng phải duyệt tay trước khi hiện á, nên nhiều khi lúc đó BQT không online kịp để duyệt bài hiện, bạn thông cảm đợi 1 chốc.

Sửa lần cuối:

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Không phải xóa mà do BQT bận việc chưa duyệt được. Bài đó bạn đăng 28p trước.
Một số bài đăng phải duyệt tay trước khi hiện á, nên nhiều khi lúc đó BQT không online kịp để duyệt bài hiện, bạn thông cảm đợi 1 chốc.
Vâng ạ. mong là sẽ có nhiều bài được duyệt chủ đề hơn.

ngoclinh9x

Búa Đá
Mình có thắc mắc là sao admin không để cho thành viên xem bài viết đang chờ kiểm duyệt của mình, như vậy thành viên sẽ biết bài của mình đã được duyệt hay là bị xóa.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Mình có thắc mắc là sao admin không để cho thành viên xem bài viết đang chờ kiểm duyệt của mình, như vậy thành viên sẽ biết bài của mình đã được duyệt hay là bị xóa.
Ý kiến góp ý của bạn cũng rất hay. Tuy nhiên thành viên khi đăng bài nên nghía qua nội quy diễn đàn 1 tẹo.
Trong đó có các điều khoản như:
Về nội dung bài viết:
  • Cấm các bài viết liên quan đến phần mềm và thiết bị nghe lén
  • Cấm các bài việt liên quan đến các phần mềm/thiết bị gửi tin nhắn SMS hàng loạt, gửi email hàng loạt và post bài tự động
  • Cấm sử dụng những từ ngữ thô tục, bậy bạ, gây xích mích, hiểu lầm giữa các thành viên với nhau.
  • Cấm nội dung bài viết liên quan tới các vấn đề quân sự, quốc phòng, chính trị, tôn giáo, nói xấu nhà nước CHXHCN Việt Nam.
  • Cấm post các link/phần mềm có virus, phần mềm Keylogger nhằm phá hoại, theo dõi sự riêng tư cá nhân người khác.
  • Cấm bài viết về XXX, có nội dung mang tính khiêu dâm.
  • Mọi hành vi lừa đảo trực tuyến, OFFER hoặc REF làm lợi cho người gửi đều sẽ bị xóa và ban nick vĩnh viễn ngay lập tức.
  • Để đảm bảo quyền lợi chính đáng cho thành viên, cấm hoàn toàn bài viết hướng dẫn/giới thiệu kiếm tiền Online dưới bất kỳ hình thức nào, OFFER hoặc REF làm lợi cho người gửi.
  • Cấm bất cứ hình thức nào liên quan đến việc hack game online (hack item, hack tiền ảo, hack speed,....)
  • Cấm post link rút gọn dưới mọi hình thức ... tùy trường hợp nhắc nhở hoặc banned forever.
  • Cấm bài viết share phần mềm , game , ứng dụng , tài liệu dưới dạng link download mà không có bản quyền
  • Cấm post link dẫn gián tiếp / trực tiếp trong 1 bài viết / bài trả lời nhằm quảng cáo cho 1 Forums / Website .
  • Nghiêm cấm các hành vi lăng mạ, xúc phạm, vu khống đối với thành viên BQT diễn đàn
Các bài viết vi phạm sẽ bị xóa mà không cần thông báo !

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Tôi nhớ là thành viên có quyền xem bài viết của mình đang chờ kiểm duyệt. Nếu bị xoá thì sẽ không xem được mà xuất hiện thông báo Oops! We ran into some problems. Something went wrong