Sao lưu và phục hồi Bản quyền win và office = Dism++ | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sao lưu và phục hồi Bản quyền win và office = Dism++

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Anh trỏ làm sao vậy anh, anh có thể nói rõ hơn ko ạ
Bạn tìm đến thư mục mà bạn đã backup vid dụ như: (=== 03.25.2020-11.55.07 ===)
Bạn nhấn và giữ phím shift đồng thời nhấp chuột phải vào thư mục === 03.25.2020-11.55.07 === và chọn copy path.
Bạn dán cái đường dẫn vừa copy được vào địa chỉ trong MSActBackUp và ok là ok

vutcong

Gà con
Trong trường hợp mình muốn Backup licence Office 19 mà do các bác trên diễn đàn activate qua TeamView thì làm ntn ạ?

Shaman

Gà con
Cái này có hỗ trợ win11 chưa nhỉ :D

hoangvu78

Gà con
Xin ý kiến giúp đỡ:
Máy em cài Win10 pro và Office 2010 proplus, đều là bản retair, kích hoạt bằng key retair bằng cách tự Get CID trên Web (Germany), đã có bản quyền số.
Nay máy em thay main, bản quyền không còn, máy báo not active ở góc phải màn hình; office bị khóa không làm việc được. Xin các Bác cho ý kiến có cách nào lấy lại bản quyền cũ cho Win và Office được không ạ. Em cám ơn!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xin ý kiến giúp đỡ:
Máy em cài Win10 pro và Office 2010 proplus, đều là bản retair, kích hoạt bằng key retair bằng cách tự Get CID trên Web (Germany), đã có bản quyền số.
Nay máy em thay main, bản quyền không còn, máy báo not active ở góc phải màn hình; office bị khóa không làm việc được. Xin các Bác cho ý kiến có cách nào lấy lại bản quyền cũ cho Win và Office được không ạ. Em cám ơn!
Thay main thì kích hoạt mới lại đi bạn

hoangvu78

Gà con
Thay main thì kích hoạt mới lại đi bạn
Em hỏi từ sớm giờ nhiều người. Bác trả lời em có mấy chữ mà em buồn và ... nổi da gà hết cả người rồi. cám ơn bác. thôi đành .... rồi! huhuhu...oaoaoa. Có cô nào muốn kiu tôi không...tôi sắp chít rồi. huhuhu...oaoaoa.

Tsina2020

Búa Gỗ
Mình tải trên trang chủ đường link của bác share nhưng khi bật lên nó lại k hiển thị phần active restore nhỉ, có cần làm thêm bước nào nữa ko bác!