Sạc siêu lâu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sạc siêu lâu

Shallow

Gà con
Hiện tại em đag dùng con LG G8 Thinq. Em thì chơi game nhiều nên cũng hay vừa sạc vừa chơi. Gần đây thấy máy khi cắm sạc thì tự động restart và tốn rất nhiều thời gian để sạc. Em xin hỏi các bô lão máy em bị hỏng phần nào để em bt còn thay với ạ

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Hiện tại em đag dùng con LG G8 Thinq. Em thì chơi game nhiều nên cũng hay vừa sạc vừa chơi. Gần đây thấy máy khi cắm sạc thì tự động restart và tốn rất nhiều thời gian để sạc. Em xin hỏi các bô lão máy em bị hỏng phần nào để em bt còn thay với ạXem phần đính kèm 53491
Vừa sạc vừa chơi thì nhanh hỏng lắm bạn nhé. vừa sạc vừa chơi mà không phải máy có sạc nhánh Game Minh Phône thì vừa sạc vừa chơi nhanh bay nốc nhà lắm. Cái này e là bạn phải tốn tiền hơi nhiều rồi( nếu sửa) còn không bỏ thói quen vừa sạc vừa chơi - vừa sạc vừa dùng đi chứ vừa sạc vừa dùng máy nào sống qua mùa đông

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Bạn lên bỏ thói quen vừa sạc vừa chơi đi nhá . Theo mình máy bạn không bị gì cả máy tự động restart là do không đủ pin thôi ,đi thay cục bin mới thì sẽ hết .Hình như pin chính hãng hơi mắc đó. 250.000 VNĐ

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Bạn lên bỏ thói quen vừa sạc vừa chơi đi nhá . Theo mình máy bạn không bị gì cả máy tự động restart là do không đủ pin thôi ,đi thay cục bin mới thì sẽ hết .Hình như pin chính hãng hơi mắc đó. 250.000 VNĐ
Kiểu ngắn mạch điện thường xuyên thì nó không tắt điện mới lạ.Vì tiêu hao lớn hơn nạp vào. thì làm sao đủ

ldngantam

Gà con
Có thể là do cell pin của bạn bị "chai" rồi, không đáp ứng đủ dung lượng xả nên tuột dòng gây hiện tượng tắt đột ngột hoặc khởi động lại.

thuuong1309

Rìu Sắt
Pin của bạn chai rồi đấy, vừa sạc vừa chơi nó vẫn vào pin như bình thường. nhưng 1 khi pin đã chay rồi thì chuyện sập nguồn sẽ xảy ra.

elodies99

Búa Gỗ
Vấn đề bác vừa sạc vừa chơi rất nguy hiểm, nó dễ gây nóng máy làm cho cháy nổ đó nên việc này cần bỏ gấp. Còn hiện tượng ở trên của bác chắc là do chai pin rồi nên không đủ để chạy máy nên nó tắt thôi, nên thay pin mới rồi sử dụng bth thôi. Còn muốn mà vừa chơi vừa sạc thì mua mấy con gaming phone mà chơi, tụi nó có tản nhiêt ngon để dành chơi game.