This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Plugin Advanced Custom Fields Pro (ACF PRO) 6.2.10 - Plugin dành cho WordPress

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Advanced Custom Fields Pro (ACF) – Là một plugin dành cho mã nguồn mở WordPress, cho phép bạn thêm các trường tùy chỉnh nội dụng vào màn hình soạn thảo bài viết. Plugin Advanced Custom Fields Pro (ACF) hỗ trợ quản trị viên trang web xây xựng bố cục layout theo phong cách riêng chuyên nghiệp hơn. Với các trường được tạo bởi Advanced Custom Fields Pro này gọi là các trường tùy biến hay tùy chỉnh cho website của bạn.

Plugin Advanced Custom Fields Pro được hầu hết dân thiết kế website với wordpress sử dụng, giúp bạn xây dựng trang web nhanh chóng, tiện lợi và chuyên nghiệp hơn.

Điểm tốt của Advanced Custom Field Pro
  • Dễ dàng cập nhật – nếu bạn muốn thay đổi điều gì đó về cách thông tin đó hiển thị trong tương lai, bạn chỉ có thể cập nhật một điều thay vì phải chỉnh sửa từng bài đăng.
  • Nhập dữ liệu dễ dàng hơn – thay vì nhập mọi thứ từ đầu, một nhóm trường tùy chỉnh được bố trí tốt sẽ giúp việc nhập dữ liệu dễ dàng hơn nhiều.
  • Tính nhất quán – thông tin bạn nhập trong các trường tùy chỉnh sẽ luôn hiển thị theo thiết lập của bạn, thông tin đó sẽ nhất quán trên toàn bộ trang web của bạn.
  • Thêm các lĩnh vực theo yêu cầu - trình tạo trường của chúng tôi cho phép bạn nhanh chóng và dễ dàng thêm các trường vào màn hình chỉnh sửa WP chỉ bằng một vài nút bấm.
  • Thêm chúng ở bất cứ đâu - các trường có thể được thêm vào tất cả trên WP bao gồm bài đăng, người dùng, thuật ngữ phân loại, phương tiện, bình luận và thậm chí các trang tùy chọn tùy chỉnh.

Các tính năng của Advanced Custom Field Pro
  • Giúp bạn thu thập thông tin bổ sung về nội dung bên mình tại trình chỉnh sửa WordPress.
  • Bạn sẽ được tạo bất kỳ website nào bạn muốn với chức năng khác nhau như: website thương mại điện tử, website sự kiện…
  • ACF giúp giảm bớt quá trình này bằng cách bạn được phép sửa trình chỉnh sửa nội dung, chuẩn hóa cách bạn thu thập, hiển thị thông tin nhất định.
Lưu ý: Advanced Custom Fields Pro được chia sẻ ở đây đã được kích hoạt trước và chỉ cần cài đặt là sử dụng. Được khuyến khích dùng cho mục đích vọc vạch, tìm hiểu về làm website bằng Advanced Custom Fields Pro. Nếu có điều kiện hãy mua bản quyền để ủng hộ tác giả.

Trang chủ

Link download (Nếu có phiên bản mới mình sẽ cập nhật ở comment nhé!)

Advanced Custom Fields Pro (ACF) 6.1.7

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Update Advanced Custom Fields Pro 6.2.0 - 14/08/2023

Link download

Link 1:

Link 2:

Change log:

Sửa lần cuối:

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Update Advanced Custom Fields Pro 6.2.4 - 07/12/2023

Link download

Link 1:

Link 2:

Change log:

hoaimieu

Gà con
Advanced Custom Fields Pro nay có bản 6.2.5 rồi bác ơi!
Nếu có sẵn, bác cập nhật cho anh em dùng ké nha!
Cảm ơn bác!

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Update Advanced Custom Fields Pro 6.2.5 - 18/01/2024

Link download

Link 1:

Link 2:

Change log:

hoaimieu

Gà con
Advanced Custom Fields Pro nay có bản 6.2.6.1 rồi bác ơi!
Nếu có sẵn, bác cập nhật cho anh em dùng ké nha!
Cảm ơn bác nhiều nè!
Chúc bác cùng các Anh Em VNZ năm mới vui vẻ và thành công nhé!

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Mình đang ở quê nên hơi bất tiện, bác đợi mình đi làm lại sẽ gửi nhé, tầm mùng 10 :v

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Update Advanced Custom Fields Pro 6.2.6.1 - 19/02/2024

Link download

Link 1:

Link 2:

Change log:

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Update Advanced Custom Fields Pro 6.2.7 - 28/02/2024

Download

Link 1: