Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm truyền thông tới các máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm truyền thông tới các máy tính

strancongtu2

Búa Gỗ Đôi
Chào các bác!
Hiện tại có giải pháp (phần mềm) nào đồng bộ màn hình chờ, màn hình khóa qua một máy chủ không ạ (user cho phép)? Các máy không join domain nhé. Thường thì sẽ có một máy PC cài phầm mềm quản lý, các máy user cài phầm mềm client để đồng bộ (nhận lệnh đồng bộ) ở máy PC cài phần mềm quản lý. Mọi người recomment xem có phần mềm nảo ổn ko với ạ.
Tks mọi người.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
ImonitorSoft bạn tham khảo cái này nhé
Phần mềm này đâu phải tiêu chí của bạn ấy, tôi nghĩ bạn thớt muốn 1 phần mềm quản lý như kiểu của tiệm Internet ấy, có thể đồng bộ màn hình này nọ mọi thứ.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Như internet thì sâu quá, chỉ cần show màn hình chờ kiểu như quán net thôi còn các phần khác không cần.

Thì đó, nghe bạn diễn tả là biết nhu cầu của bạn rồi, nhưng mấy phần mềm quán net thì chuyên sâu hơn, trước thời gian tôi cũng tìm phần mềm dạng giống bạn nhưng không có đâu, dạng này chắc chỉ có nhờ người lập trình cho riêng mình thì may ra.