Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm quay số trúng thưởng. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm quay số trúng thưởng.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Bảo mấy bác tham gia gọi một con số trong một khoảng nhất định (vd: 0 - 999). Lên trang www.random.org nhập dãy số cần vào (vd: 0 - 999) và quay, khi nó nhả ra một con số, tìm người có cùng số và đưa ra kết quả chung cuộc. Xong! Chúc bác may mắn.

harukido

Búa Gỗ Đôi
Bảo mấy bác tham gia gọi một con số trong một khoảng nhất định (vd: 0 - 999). Lên trang www.random.org nhập dãy số cần vào (vd: 0 - 999) và quay, khi nó nhả ra một con số, tìm người có cùng số và đưa ra kết quả chung cuộc. Xong! Chúc bác may mắn.
- Gần 2000 người bác mà sếp muốn hiện tên vs Số ĐT với mã nhân viên của người đấy luôn ạ.
em tìm mà toàn dưới 1000 người với có 1 cái vital basic mà không biết điều chỉnh thế nào

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có phần mềm bên dưới bạn có thể tham khảo và sử dụng.
Lucky Draw Program 1.7:

Ở trên mạng có hướng dẫn về phần mềm này khá nhiều! Bạn lên Google search để tìm hiểu nhé ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!