Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm mạng riêng ảo (VPN) có máy chủ Ấn Độ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm mạng riêng ảo (VPN) có máy chủ Ấn Độ

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Bạn thử dùng Hideaway, Windscribe xem. Tôi thấy có thể dùng được và có Ấn Độ luôn
dateposted-public

Sửa lần cuối:

gift4you

Rìu Bạc
Nếu không có dịch vụ VPN vừa ý thì bạn thuê VPS bên Ấn Độ rồi cài VPN lên và xài cũng được. Tùy loại VPS mà băng thông/ cấu hình VPS cũng khác nhau. Tiền nào của đó thôi bạn.

Chúc bạn thành công!

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Mấy thằng này dễ tìm key không hả bác
Cái Windscribe thì dễ, bạn thứ vào đây:
xem nhé.

thanh_tan

Búa Gỗ
Bạn thử dùng Mysterium VPN nhé, có chọn dãy IP quốc gia, hầu hết là IP residential

pkhoi13

Búa Gỗ
bạnn dùng cyberghost vpn thử xem. mình dùng thấy khá ổn

tittau

Rìu Sắt Đôi
hình như nord vpn có ấn độ ấy trước dùng nhớ có lần chọn dc ấn độ

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em đã thử 1 số VPN của ipvanish, Avast, Avira, Keepsolid ... đều không có máy chủ tại Indian. Nhờ các bác chia sẻ giúp em phần mềm VPN có dãy IP của Ấn Độ ạ. Em cảm ơn!
ExpressVPN có Ấn Độ bạn nhé

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
HMA VPN có ấn độ nha bạn hoặc Aman VPN cũng có ấn độ nhé hoặc Carbon VPN cũng có ấn độ nhé

N

n2t4r

Em đã thử 1 số VPN của ipvanish, Avast, Avira, Keepsolid ... đều không có máy chủ tại Indian. Nhờ các bác chia sẻ giúp em phần mềm VPN có dãy IP của Ấn Độ ạ. Em cảm ơn!
Nếu mình nhớ không nhầm thì Ấn Độ đã ra đạo luật bắt buộc phải lưu nhật kí trong các hệ thống -> VPN cũng không phải ngoại lệ, nên bây giờ tìm IP Ấn của các VPN lớn chắc không có đâu, nên tìm trong mấy VPN vừa và nhỏ thôi bạn