Desktop & Văn phòng - Phần mềm chuyển đổi định dạng file PDF sang word chuẩn font – Converts PDF | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Phần mềm chuyển đổi định dạng file PDF sang word chuẩn font – Converts PDF

gaga2000

Búa Đá
File PDF là một trong những định dạng văn bản phổ biến nhất hiện nay, có ưu điểm nội dung trình bày phong phú và tính bảo mật cao.

Việc chuyển đổi file PDF sang những định dạng văn bản khác để dễ dàng chỉnh sửa nội dung của file là điều mà nhiều nhân viên văn phòng, học sinh, sinh viên… rất hay thực hiện, do vậy sở hữu một phần mềm chuyển đổi định dạng file PDF trên máy tính là điều hết sức cần thiết.

chuyen-doi-file-pdf-1-1666633454030.th.webp

PDF to X là một trong những phần mềm chuyển đổi file PDF đơn giản và hiệu quả nhất hiện nay. Phần mềm cho phép người dùng chuyển file PDF sang định dạng văn bản, hình ảnh hay định dạng web… mà vẫn giữ nguyên cách trình bày trên file.

Ưu điểm lớn nhất của PDF to X là tốc độ xử lý nhanh, hoạt động nhẹ nhàng trên cả những máy tính có cấu hình yếu.
Link tải mediafire kèm keyy bản quyền.

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
"PDF to X là một trong những phần mềm chuyển đổi file PDF đơn giản và hiệu quả nhất hiện nay".
Hình như hơi quá lời rồi. Chủ topic có thử chuyển 1 file PDF chứa công thức như Toán, Vật lí, Hóa học,...chưa. Nếu chưa thì làm trước đi rồi cho anh em vài tấm hình coi thế nào.
Nếu chỉ chuyển văn bản bình thường không có bảng biểu, công thức thì chỉ mở file PDF với MS Word là xong, cần gì phần mềm khác.{bye}

nguyentam787

Rìu Bạc
app này mình từng dùng rồi, kém lắm không được như lời của chủ thớt đâu nha. Chỉ abby là mình thấy chuẩn nhất

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Phần mềm này như không, nó chuyển qua file worl mà không chỉnh sửa chữ được, chỉ là dạng kiểu file ảnh

gaga2000

Búa Đá
Hình như hơi quá lời rồi. Chủ topic có thử chuyển 1 file PDF chứa công thức như Toán, Vật lí, Hóa học,...chưa. Nếu chưa thì làm trước đi rồi cho anh em vài tấm hình coi thế nào.
Nếu chỉ chuyển văn bản bình thường không có bảng biểu, công thức thì chỉ mở file PDF với MS Word là xong, cần gì phần mềm khác.{bye}
ảnh mình chuyển có công thức hoá học đây bạn ơi. Mình thấy ổn áp mà.

gaga2000

Búa Đá
Phần mềm này như không, nó chuyển qua file worl mà không chỉnh sửa chữ được, chỉ là dạng kiểu file ảnh
Bạn thử chưa vậy? Mình vẫn sửa công thức hoá học trên bình thường kìa. phần mình khoanh tròn dưới đây.

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Bạn thử chưa vậy? Mình vẫn sửa công thức hoá học trên bình thường kìa. phần mình khoanh tròn dưới đây.
đã thử chuyển rồi, nó ra file ảnh nhưng nằm trên word, không chỉnh sửa chữ được

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
ảnh mình chuyển có công thức hoá học đây bạn ơi. Mình thấy ổn áp mà.
Bạn chưa hiểu điều mình nói. Mấy công thức Hóa của bạn thử nghiệm đơn giản, đánh máy bình thưởng trên word không dùng MathType cũng được. Khi nào bạn chuyển 1 file PDF có công thức phức tạp sau đó có thể chỉnh sửa được thì mới nói. (Nhiều phần mềm trả phí làm được điều này).
Bạn chuyển 1 trang có CT Toán như này xem:

Sửa lần cuối:

gaga2000

Búa Đá
Bạn chưa hiểu điều mình nói. Mấy công thức Hóa của bạn thử nghiệm đơn giản, đánh máy bình thưởng trên word không dùng MathType cũng được. Khi nào bạn chuyển 1 file PDF có công thức phức tạp sau đó có thể chỉnh sửa được thì mới nói. (Nhiều phần mềm trả phí làm được điều này).
Bạn chuyển 1 trang có CT Toán như này xem:
cái này thì mình chưa thử thật.