Giveaway - Paypal tặng 3$ cho người dùng đến hết hôm nay 31/12/2022 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Paypal tặng 3$ cho người dùng đến hết hôm nay 31/12/2022

hcmaa

Búa Gỗ
Như tiêu đề Paypal tiếp tục tặng 3$ cho người dùng đến hết hôm nay 31/12/2022 các bác vào lụm lẹ.
P/s: Bác nào nhận mà không dùng muốn quy ra tiền mặt em xin phép thu lại $3 = 60k nha.
Người tham gia đủ điều kiện: Dành cho chủ tài khoản PayPal đủ điều kiện: (1) từ mười tám tuổi trở lên; (2) có tài khoản PayPal ở trạng thái tốt (" Tài khoản hợp lệ ") trong Thời gian ưu đãi (được xác định bên dưới); và (3) nhận lời mời được ủy quyền tham gia ưu đãi (khả năng đủ điều kiện nhận lời mời như vậy sẽ chỉ do PayPal quyết định) (mỗi người là " Người tham gia đủ điều kiện "),

LINK

ln2toan

Búa Gỗ Đôi
Như tiêu đề Paypal tiếp tục tặng 3$ cho người dùng đến hết hôm nay 31/12/2022 các bác vào lụm lẹ.
P/s: Bác nào nhận mà không dùng muốn quy ra tiền mặt em xin phép thu lại $3 = 60k nha.
Người tham gia đủ điều kiện: Dành cho chủ tài khoản PayPal đủ điều kiện: (1) từ mười tám tuổi trở lên; (2) có tài khoản PayPal ở trạng thái tốt (" Tài khoản hợp lệ ") trong Thời gian ưu đãi (được xác định bên dưới); và (3) nhận lời mời được ủy quyền tham gia ưu đãi (khả năng đủ điều kiện nhận lời mời như vậy sẽ chỉ do PayPal quyết định) (mỗi người là " Người tham gia đủ điều kiện "),

LINK
tks bác. check ib em với

hcmaa

Búa Gỗ
Tài khoản mình lại không đủ điều kiện tham gia :D
Chắc do tuỳ từng đợt chứ em lần nào cũng ăn được tính ra cũng được 35${big_smile}

xitrum123x

Búa Gỗ

LINK
cảm ơn bạn nhiều, mình đã nhận 3đô.hj