Công cụ Internet - Output Messenge Server v2.0.18 Full - Nhắn tin, gọi điện video và Hội nghị | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Output Messenge Server v2.0.18 Full - Nhắn tin, gọi điện video và Hội nghị

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Output Messenger Server là ứng dụng hỗ trợ giao tiếp với nhóm của bạn và chia sẻ ý tưởng của bạn, cập nhật công việc bằng cách sử dụng giao tiếp một người. Chia sẻ tệp, hình ảnh, video với đồng nghiệp của bạn chỉ bằng cách kéo và thả trong tính năng nhắn tin một đối một cũng như trò chuyện nhóm. Trò chuyện với nhiều người trong các nhóm có tổ chức và động não các ý tưởng của bạn để mang lại kết quả công việc hiệu quả.

Kết nối ảo với nhóm của bạn bằng cách thực hiện cuộc gọi điện video với một người dùng hoặc các nhóm người dùng. Giúp mọi người kết nối bằng cách lên lịch hội nghị truyền hình cho dù họ ở đâu. Chia sẻ màn hình của bạn với người dùng trong thời gian thực và cung cấp quyền truy cập điều khiển. Một tính năng trực quan để xem và kiểm soát màn hình của người dùng từ xa. Cách nhanh chóng và đơn giản để hiểu những ý tưởng mà Đồng nghiệp của bạn đang cố gắng truyền đạt cho bạn.

Quản lý công việc hàng ngày của bạn và khối lượng công việc của nhóm với “Công việc đầu ra”. Tạo danh sách việc cần làm cho bạn và nhóm của bạn dưới dạng Nhiệm vụ riêng, Nhiệm vụ một người, Nhiệm vụ nhóm, Nhiệm vụ dự án / phòng trò chuyện. Tham gia vào các cuộc trò chuyện nhóm dựa trên nhiệm vụ và đặt lời nhắc cho các nhiệm vụ của bạn.

Các tính năng của Output Messenger Server​

• Phòng trò chuyện có tổ chức.
  • Cuộc gọi điện video và Hội nghị.
  • Chia sẻ màn hình từ xa an toàn.
  • Quản lý công việc (Danh sách việc cần làm).
  • Tải lên các tệp như tài liệu, bản trình bày, âm thanh, video vào Ổ đĩa đầu ra và cung cấp quyền truy cập tức thì cho các thành viên trong nhóm của bạn. Tải tệp lên Drive của tôi (Riêng tư) & Chatroom Drive, sắp xếp thành các thư mục. Cập nhật tệp và duy trì lịch sử phiên bản.
Download Output Messenge Server v2.0.18 Full - Nhắn tin, gọi điện video và Hội nghị:

Nếu link die báo mình fix lại nhanh nhất!

trint

Búa Gỗ
các bác nào biết ko mình đang dùng con này cho window server, ngặc cái là nhân sự ngồi ko cố định máy còn mail của nó thì lưu local trên từng máy nên mỗi lần nhân sự ngồi máy khác thì mail các ngày trước ko có

trint

Búa Gỗ
Output Messenger Server là ứng dụng hỗ trợ giao tiếp với nhóm của bạn và chia sẻ ý tưởng của bạn, cập nhật công việc bằng cách sử dụng giao tiếp một người. Chia sẻ tệp, hình ảnh, video với đồng nghiệp của bạn chỉ bằng cách kéo và thả trong tính năng nhắn tin một đối một cũng như trò chuyện nhóm. Trò chuyện với nhiều người trong các nhóm có tổ chức và động não các ý tưởng của bạn để mang lại kết quả công việc hiệu quả.

Kết nối ảo với nhóm của bạn bằng cách thực hiện cuộc gọi điện video với một người dùng hoặc các nhóm người dùng. Giúp mọi người kết nối bằng cách lên lịch hội nghị truyền hình cho dù họ ở đâu. Chia sẻ màn hình của bạn với người dùng trong thời gian thực và cung cấp quyền truy cập điều khiển. Một tính năng trực quan để xem và kiểm soát màn hình của người dùng từ xa. Cách nhanh chóng và đơn giản để hiểu những ý tưởng mà Đồng nghiệp của bạn đang cố gắng truyền đạt cho bạn.

Quản lý công việc hàng ngày của bạn và khối lượng công việc của nhóm với “Công việc đầu ra”. Tạo danh sách việc cần làm cho bạn và nhóm của bạn dưới dạng Nhiệm vụ riêng, Nhiệm vụ một người, Nhiệm vụ nhóm, Nhiệm vụ dự án / phòng trò chuyện. Tham gia vào các cuộc trò chuyện nhóm dựa trên nhiệm vụ và đặt lời nhắc cho các nhiệm vụ của bạn.

• Tải lên các tệp như tài liệu, bản trình bày, âm thanh, video vào Ổ đĩa đầu ra và cung cấp quyền truy cập tức thì cho các thành viên trong nhóm của bạn. Tải tệp lên Drive của tôi (Riêng tư) & Chatroom Drive, sắp xếp thành các thư mục. Cập nhật tệp và duy trì lịch sử phiên bản.
Download Output Messenge Server v2.0.18 Full - Nhắn tin, gọi điện video và Hội nghị:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die báo mình fix lại nhanh

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die báo mình fix lại nhanh nhất!
Mình triển khai trên domain á bạn, nhân sự không ngồi cố định mà mail và file gửi trong mail nó lưu local trên máy tính client nên mỗi khi các bạn ngồi máy khác lại không có mail các ngày trước và file các ngày trước, bạn có cách khắc phục hướng dẫn mình với