Những điều bạn đã từng thích ở Vn-Zoom | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Những điều bạn đã từng thích ở Vn-Zoom

namhnz

Búa Đá

Mình cũng là một thành viên từ khá lâu rồi của vn-zoom.com. Hy vọng các bạn có thể chia sẻ những điều mà bạn đã từng gắn bó với Vn-Zoom nhé.

P/S: Đề nghị các admin thêm lại box chat chit và box download phim nhé. {amazed} Mình tìm mãi mà không thấy box chat chit đâu hết {ah}

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Mình tham gia VNZ được 7 năm rồi, hồi đầu là vào để tải phần mềm, tìm trả lời cho mấy thắc mắc IT. Sau đó là có hoạt động khá sôi nổi ở F254 (Box học tập) với mấy bạn nữa (ra đảo hết rồi {sexy_girl}).

Rồi nhảy qua box Antivirus để Share key Kis, key Eset :D

Và mạnh nhất có lẽ là F556 (Chia sẻ Account). Hồi đó ngày nào lên mạng cũng vào đây get link, leech link cho ae.

Thích VNZ vì mọi thành viên đều chia sẻ nhiệt tình, hay gạch đá nhau =))))

Cloud

Administrator
Hồi trước vào đây với tư cách admin, gắn bó một thời gian thì thấy đơn vị chủ quản không đầu tư nên chỉ hoạt động trên fanpage vì công việc cũng nhiều, cũng tính khi nào rãnh thì cùng a Vinh với mấy ae tâm huyết xây dựng lại 1 trang VN-Zoom để ae hoạt động trở lại cũng như không quá phụ thuộc vào Facebook.

locb2

Rìu Sắt Đôi
Chủ đề của topic này rất HAY .
Mình vào VNZ với tư cách là 1 con gà MÙ , tìm hiểu cách tắt máy cho đúng cách , ko phải nhấn nút nguồn :)
Rồi lần hồi gà mở được con mắt hết mù {beat_shot} nó là như vậy đó .
Ngày đó mình cài quin ôi thôi ko biết bao nhiêu lần 1 tháng mà kể được NHIỀU LẮM {ah}

Cũng chỉ vì mê cái WINDOWS với MÁY TÍNH mà mình ở VNZ đến ngày hôm nay .

Thời trước vì phải còn lo cơm áo gạo tiền nên thời gian on it . Rồi giờ thì TÀI KHOẢN TIME của mình rộng ra nên thường hay có mặt ở vnz {lmao} tám cũng nhiều , học cũng nhiều supprot cũng ko ít , chia sẻ thì cũng chút ít .
Nói chung là bù trừ học hỏi và chia sẻ để nó quân bình ko bị nghiêng {spam}

Cloud

Administrator
Chủ đề của topic này rất HAY .
Mình vào VNZ với tư cách là 1 con gà MÙ , tìm hiểu cách tắt máy cho đúng cách , ko phải nhấn nút nguồn :)
Rồi lần hồi gà mở được con mắt hết mù {beat_shot} nó là như vậy đó .
Ngày đó mình cài quin ôi thôi ko biết bao nhiêu lần 1 tháng mà kể được NHIỀU LẮM {ah}

Cũng chỉ vì mê cái WINDOWS với MÁY TÍNH mà mình ở VNZ đến ngày hôm nay .

Thời trước vì phải còn lo cơm áo gạo tiền nên thời gian on it . Rồi giờ thì TÀI KHOẢN TIME của mình rộng ra nên thường hay có mặt ở vnz {lmao} tám cũng nhiều , học cũng nhiều supprot cũng ko ít , chia sẻ thì cũng chút ít .
Nói chung là bù trừ học hỏi và chia sẻ để nó quân bình ko bị nghiêng {spam}

Nhiều khi build lại site này, thấy bác locb2 nhiệt tình làm em cũng thêm phần vui vì nhiều khi build site anh em vào nghó là chính, cần những thành viên như bác locb2 hỗ trợ anh em nhiều hơn đúng với tiêu chí của cộng đồng. {beauty}

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Nhiều khi build lại site này, thấy bác locb2 nhiệt tình làm em cũng thêm phần vui vì nhiều khi build site anh em vào nghó là chính, cần những thành viên như bác locb2 hỗ trợ anh em nhiều hơn đúng với tiêu chí của cộng đồng. {beauty}
em cũng nhiệt tình post bài mà =))))

thithi

Búa Đá
Nhớ nhất anh Chiến Thần 007 thôi -))
Lúc đó có tổng kết những ứng dụng hay trong tháng nữa

d_chien90

Búa Gỗ
Mình tham gia cũng khá lâu ở bên kia nhưng cũng ít tham gia vì không có thời gian. Giờ hoạt động bên này :) Cái tên vn-zoom nghe thân thương quá :)

chuixoixa

Rìu Bạc
Mình biết tới khu này từ năm 2007 thời mà Cr@ck loạn xạ và cả những thể loại Cr@ck mới khó hơn ra đời.
Thời gian ghé qua ít, chỉ khi rảnh rổi hay cần tìm gì thì ghé vào. Những mốc đáng chú ý là khi thế hệ Cr@ck đời mới ra đời kế đó là đợt tìm key + cách lấy key phần mềm diệt virus Norton vì họ fix nó trở nên không thể TrailReset được nữa và tới nay chủ đề active sản phẩm Microsoft bằng CID.

mình thích khu này vì có một số thành viên có kinh nghiệm kèm nhiệt tình.

Administrator

Administrator

Mình cũng là một thành viên từ khá lâu rồi của vn-zoom.com. Hy vọng các bạn có thể chia sẻ những điều mà bạn đã từng gắn bó với Vn-Zoom nhé.

P/S: Đề nghị các admin thêm lại box chat chit và box download phim nhé. {amazed} Mình tìm mãi mà không thấy box chat chit đâu hết {ah}
Box chat chit đây bạn ơi
https://vn-z.vn/forums/chat-chit.69/

PhucTan

Gà con
còn mình thì nhớ rất rõ mặc dù cách nay đã 7 năm, những ngày đầu bức chân vào zoom.com lớ ngớ trong box download game tìm học cách cài game để chơi,rồi sau đó tham gia post game cũng rất tích cực...mới đó mà đã 7 năm trôi qua rồi ôi thời gian qua nhanh quá...{amazed}{amazed}{amazed}

dammage

Rìu Chiến
cái này tui từng viết bên .com rồi nhưng thôi viết lại

bài viết đầu tiên của tui trên vn-zoom là bài review về 1 trung tâm lập trình, bài đó tui có up lên nhiều site khác nữa nhưng 1 thời gian lên lại thì thấy bên mấy diễn đàn kia đều bị xóa và bị ban nick, duy chỉ có bên vn-zoom là vẫn còn nguyên (tới bây giờ), cảm giác mod trên đây làm ăn đàng hoàng có nguyên tắc hơn

cũng có thể, chỉ đơn giản là do cái vòi bạch tuột của trung tâm kia chưa vươn tới vn-zoom mà thôi, nhưng nói chung từ cái dấu ấn ban đầu đó mà tui cảm thấy yên tâm sinh hoạt trên đây cho tới giờ, sau này khi forum đi xuống tui có qua facebook nhưng vẫn thích hình thức forum như vầy hơn

sinh hoạt 1 thời gian dài như vậy, tất yếu sẽ phát sinh ít hay nhiều kỉ niệm, bởi vậy tui cũng mong forum được trở lại như những ngày xưa, hay ít nhất, cũng đừng để cho nó chết, nó mà chết thì 1 phần kỉ niệm thời sinh viên của tui cũng đi vĩnh viễn luôn

Binzz

Binz Một Nắng
Tài khoản bị khóa

mình cũng có yêu cầu nhưng admin cho chấp thuận :(

- Box phim sẻ khó, bởi vài vấn đề về bản quyền. Chẳng may bị nhà phát hành gửi Email là tiêu :D

harukido

Búa Gỗ Đôi
her. cái vụ phim ảnh này do người dùng chia sẻ mà. giống youtube cũng ko vấn đề gì mà.

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
thích nhất là cái gì không hiểu vào đây được hướng dẫn, chia sẽ là sáng ra ngay. Chúc diễn đàn ngày một vững mạnh, đông vui, hữu ích...

tiengdonhoarira

Búa Gỗ
Học toán nên vô diễn đàn vào mục góc học tập để post các bài về logic và đọc bài logic hay. Rồi đọc mục khoa học của mod khoahoctv nữa

Vì diễn đàn có người đưa bài viết hay, nên tham gia. Phần lập trình nữa, dữ liệu chia xẻ hay, mặc dù mình không dùng, vì cần thì đến thư viện mượn sách, nhưng thấy tinh thần mọi ng chia sẻ nên quý

Rồi vô chém gió nữa {smile}