Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ mọi người tư vấn chọn mua điện thoại Android giá 2 triệu ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ mọi người tư vấn chọn mua điện thoại Android giá 2 triệu ạ

Keith Vu

Rìu Sắt
E chào mọi người!

Như tiêu đề trên ạ. Em có 2 triệu đang muốn sắm 1 em điện thoại về chơi tết. Nhu cầu chắc chỉ Fb, Youtube, gg các kiểu với game subway, tom,...với có 2 sim.
Cũng tính ra Fpt, thegioididong mà thấy toàn hàng mắc quá k có tiền. Nhờ mọi người tư vấn giúp em chọn máy với ạ. Mấy hôm nữa là về quê rồi. Em ở Hà Nội ạ

E Cảm ơn

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
E chào mọi người!

Như tiêu đề trên ạ. Em có 2 triệu đang muốn sắm 1 em điện thoại về chơi tết. Nhu cầu chắc chỉ Fb, Youtube, gg các kiểu với game subway, tom,...với có 2 sim.
Cũng tính ra Fpt, thegioididong mà thấy toàn hàng mắc quá k có tiền. Nhờ mọi người tư vấn giúp em chọn máy với ạ. Mấy hôm nữa là về quê rồi. Em ở Hà Nội ạ

E Cảm ơn

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
E chào mọi người!

E Cảm ơn
Điện thoại Nokia 2.2 ~ giá 1tr8 (thegioididong) là 1 sự lựa chọn khá tốt đó bác.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Cám ơn bác ạ. Cơ mà không có ở Hà nội ạ. e muốn tìm máy xong ra cửa hàng mua vì về quê miền núi
Nghiên cứu sp và đặt hàng ~ 1-2h, đặt hàng giao đến tận nhà mất ~1-3 ngày
Đã mua 6 cái vì nó rẻ so với hiệu quả sử dụng bình thường. Riêng tôi dùng 1 máy loại này, bật 3/4G > sử dụng được từ 7h30' sáng -> 18h00 chiều (có ngày dùng nhiều quá > pin về 0% :p )

vettinhsau

Rìu Sắt
Con redmi 8 đó bạn, pin to, có sạc nhanh... Trong tầm giá thì nó trùm rồi, mà miui lại ngon.

duypk

Rìu Sắt
Bạn mua con Google Pixel đời đầu mà xài, giá dưới 2 triệu, chụp hình tuyệt vời, máy mạnh dư xăng giải trí. Điểm yếu duy nhất của nó là pin hơi cùi, xài liên tục tầm 3-4 tiếng là phải sạc cmnr.
Mình điện thoại cao cấp hay thấp cấp đều có, tuy nhiên mình vẫn đánh giá con Pixel đó quá ổn trong tầm giá (mình vẫn đang xài cả 2 con trong đó có 1 con là Pixel).