Nhờ tư vấn - Nhờ mọi giúp ai có thể reg or Cr@ck emisoft anti không | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ mọi giúp ai có thể reg or Cr@ck emisoft anti không

huuhieu012345

Rìu Sắt
Xài Malwarebytes Anti-Malware MBAM đi bạn. Box antivirus có bác active qua teamview cho bạn. Yên tâm chủ thớt là người trong BQT Forum nên đừng sợ "ý đồ xấu".

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xài Malwarebytes Anti-Malware MBAM đi bạn. Box antivirus có bác active qua teamview cho bạn. Yên tâm chủ thớt là người trong BQT Forum nên đừng sợ "ý đồ xấu".

Hiện tại mình đã không còn giúp qua Teamview nữa rồi bạn à. Mọi thứ đều được xử lý trên mây hết.

huuhieu012345

Rìu Sắt
Vậy thì dùng ESET luôn đi bạn uê {big_smile}.Trong box key trial thì bao la, tha hồ mà dùng. Chỉ mất công khi key hết hạn chỉ việc gỡ key cũ và nhập key mới vào thôi.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Anti là một chú "ca", Anti cờ gắt là chú ăn trộm giả mạo "ca", vậy bạn có nên tin vào anh "ca" giả mạo kia không.
- Còn tuỳ vào PP fix bạn à, box anti có mod Hamano Kiato là trùm fix Emsisoft đó (các fix của bạn ấy không làm ảnh hưởng đến hiệu năng và độ nhận diện mẫu của Emsisoft nhé. Giống như các fix Eset mình đã thảo luận và trao đổi trong box anti đó với cách fix này mình chỉ lách luật để SD key chính chủ của lab để cập nhật online).

các anti norton kis eset còn Cr@ck or reset key dùng thử riêng emisoft không dùng thử hoăc trial reset 30 days cài kiểu gì không được nó lưu cấu hình máy hay địa chỉ mac hay ip hay sao có bạn nào trial reset emisoft này không vậy

Hamano Kaito

Moderator
các anti norton kis eset còn Cr@ck or reset key dùng thử riêng emisoft không dùng thử hoăc trial reset 30 days cài kiểu gì không được nó lưu cấu hình máy hay địa chỉ mac hay ip hay sao có bạn nào trial reset emisoft này không vậy
emsisfot lấy id phần cứng như ổ cứng, cpu, mainboard. Bạn chỉ kích hoạt trial sau khi thay máy mới
Nay họ thêm tính năng quảng lý mây nữa. Cho nên key càng khó bị leak ra
Bên ru-broad có topic chuyên share key emsisoft theo kiểu kết nối client to sv