Hỏi/ Thắc mắc - Nhờ chỉ dẫn get link Fshare! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Nhờ chỉ dẫn get link Fshare!

GoodWeb

Búa Đá Đôi

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
này phải có 1 VPS, và có tài khoản OneDiver hay gì đó tầm trên 5T cho thỏa mái, nếu full thì đôi qua tk khác :D :D. rồi dùng tool tải từ Fshare về rồi nó up lên Onedriver. Sau đó m,n tải về,
Mình cũng tọc tạch như thế. Đúng ko thì đợi chuyên gia vào chỉ :) :)

vinhcdnd895

Búa Gỗ Đôi
này phải có 1 VPS, và có tài khoản OneDiver hay gì đó tầm trên 5T cho thỏa mái, nếu full thì đôi qua tk khác :D :D. rồi dùng tool tải từ Fshare về rồi nó up lên Onedriver. Sau đó m,n tải về,
Thế thì toang quá. 🤣🤣🤣

tranhuulong9x

Rìu Sắt
hầu như chỉ có cách đó thôi chứ mấy tái tips thì fix mấy hồi

thietkewebchuyen

Rìu Sắt Đôi
Mình có TK fshare vip, tải về OK, nhưng ko biết cách get link sao cho người khác tải về cùng. Ai biết xin chỉ hộ dùm, cám ơn!

Tải về gửi file qua zalo hoặc tải lên google drive hay onedrive rồi gửi link qua cho ng #.

taq22061991

Búa Gỗ Đôi
Mình có TK fshare vip, tải về OK, nhưng ko biết cách get link sao cho người khác tải về cùng. Ai biết xin chỉ hộ dùm, cám ơn!
Ngày xưa là phải xài bằng cookie áh, tìm hiểu thử xem giờ còn sử dụng cách đó được không.
Còn không thì teamviewer qua máy kia mà log vào rồi down :D

traiheogiong

Búa Gỗ
Giờ đâu có vụ mà bấm download xong rồi lấy link đó gửi qua cho người ta down. 100% down ko được, vì tui thử rồi.
Một cách khác là bạn tải file về rồi up lên drive rồi share thôi.
Các nữa là bạn chơi sang đổi ngày VIP sang Fcode, cho cho người ta Fcode. 1 ngày VIP = 1 FCode = 3 lượt tải trong 12h, mình lại ko nhớ 1 lượt tải = 30GB hay 50GB nữa. Cách này hao ngày VIP lắm.
Cá nhân mình đang dùng cách tải về rồi up lên.

Ai đi qua cho mình xin 1 cái react nha.

tuannv1508

Rìu Chiến Chấm
Chủ thớt down về rồi up lên fsend rồi gửi cho họ
Tôi thấy ai share app qua link fshare là next luôn cho nhanh, cực ghét fshare, 4share.vn