Desktop & Văn phòng - Music Collector Pro 19.2.1 Full - Quản lý bộ sưu tập âm nhạc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Music Collector Pro 19.2.1 Full - Quản lý bộ sưu tập âm nhạc

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Music Collector Pro là một phần mềm quản lý bộ sưu tập âm nhạc tự động tải thông tin album, danh sách theo dõi và ảnh bìa. Những người đam mê âm nhạc luôn có những bộ sưu tập đĩa lớn, nhưng ngày nay, thực tế hơn là có tất cả các bài hát được lưu trữ trên máy tính, thay vì trên các đĩa CD rải khắp nhà. Collectorz.com Music Collector là một ứng dụng đẹp được thiết kế để giúp bạn tổ chức tất cả các nhạc bạn đang sở hữu.

Các tính năng Music Collector Pro

Tự động lập danh mục các tệp CD, vinyl và nhạc của bạn
  • Tự động tải xuống chi tiết album, danh sách ca khúc và ảnh bìa. Chỉ cần chèn CD, nhập nghệ sĩ & tiêu đề hoặc quét mã vạch trường hợp CD. Quét đĩa cứng của bạn cho các tập tin âm nhạc.
Duyệt, sắp xếp và tìm kiếm bộ sưu tập nhạc của bạn
  • Duyệt cơ sở dữ liệu âm nhạc của bạn trong luồng bìa. Sắp xếp danh sách bất kỳ cách nào bạn muốn. Tìm nhạc nhanh chóng và dễ dàng. Theo dõi bộ sưu tập của bạn và danh sách mong muốn. Không bao giờ mua bản sao nữa.
Xuất dữ liệu của bạn sang ứng dụng di động, chia sẻ trực tuyến
  • Xuất cơ sở dữ liệu âm nhạc của bạn và danh sách mong muốn sang ứng dụng CLZ Music, có sẵn cho iPhone / iPad và Android. Tải lên cơ sở dữ liệu của bạn trực tuyến, để dễ dàng truy cập và chia sẻ với bạn bè.
Duyệt cơ sở dữ liệu âm nhạc của bạn
  • Sử dụng màn hình chính của Music Collector để duyệt, sắp xếp và tìm kiếm cơ sở dữ liệu âm nhạc của bạn. Chọn từ nhiều chế độ xem và bố cục.
Dễ dàng thêm album mới (CD hoặc vinyl) vào cơ sở dữ liệu của bạn

Thêm album mới vào cơ sở dữ liệu cơ sở dữ liệu âm nhạc cá nhân của bạn thật nhanh chóng và dễ dàng. Chọn một trong 3 phương pháp:

- Chỉ cần đưa đĩa CD vào để chương trình quét 'CD-ID của nó, sau đó sử dụng CD-ID để tìm kiếm cơ sở dữ liệu CD trực tuyến trung tâm của chúng tôi (chỉ dành cho CD).
- Nhập hoặc quét mã vạch CD để tìm kiếm cơ sở dữ liệu CD trực tuyến của chúng tôi bằng mã vạch (chỉ dành cho đĩa CD).
- Nhập Nghệ sĩ và Tiêu đề và chọn kết quả phù hợp nhất từ cơ sở dữ liệu trực tuyến của chúng tôi (tuyệt vời cho cả vinyl và CD).

Danh mục các tệp nhạc (MP3, M4A, OGG, WMA, FLAC, v.v.)
  • Music Collector cũng có thể lập danh mục các tệp nhạc của bạn. Chỉ cần để nó quét máy tính của bạn để tìm các tệp nhạc kỹ thuật số, sau đó tự động tạo album mới trong cơ sở dữ liệu của bạn bằng cách sử dụng thông tin từ các thẻ tệp (ID3v1, ID3v2, v.v.). Sau đó, các tệp âm thanh có thể được phát ngay từ bảng chi tiết album của bạn.
Lưu trữ đám mây CLZ, để sao lưu trực tuyến, đồng bộ hóa và chia sẻ
  • Music Collector đi kèm với lưu trữ đám mây miễn phí cho dữ liệu bộ sưu tập của bạn, sử dụng dịch vụ CLZ Cloud của chúng tôi.
Download Music Collector Pro 19.2.1 Full - Quản lý bộ sưu tập âm nhạc

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org