Hỏi/ Thắc mắc - Muốn tải video trên youtube xuống ipad | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Muốn tải video trên youtube xuống ipad

kubinsting

Gà con
Thằng cháu nó mê mấy video về xe cộ, tàu hoả, máy bay...cuối tuần nhà hay đi vườn mà mạng thì hay chập chờn nên nhà muốn tải video mà nó thích xuống máy ipad, khi nào cần thì có mở cho nó coi.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thằng cháu nó mê mấy video về xe cộ, tàu hoả, máy bay...cuối tuần nhà hay đi vườn mà mạng thì hay chập chờn nên nhà muốn tải video mà nó thích xuống máy ipad, khi nào cần thì có mở cho nó coi.
Tôi cũng thắc mắc giống như bạn vậy .
Nhưng cách suy luận và chưa thử nếu chưa tìm được hướng tải .
Váo máy tính tải file rồi cho lên mây , sau đó vào ipad đăng nhập acc xong đồng bộ về

VoDanhPhD

Rìu Chiến
1. Download trực tiếp bằng trình duyệt trên Ipad về máy - mở lên và xài bình thường
2. Download trực tiếp bằng App bên thứ 3
3. Tình năng Youtube ngoại tuyến cũng cho phép tải Offline
4. Tải bằng máy tính rồi đồng bộ bằng iCloud
5. Tải bằng máy tính đồng bộ bằng iTunes, 3uTool
6 Tải bằng máy tính rồi đồng bộ bằng Đám mây bến thứ 3 như bác trên !
7, Tải trên máy khác rồi bắn tập tin qua phương thức giao tiếp gần ...
.... etc
Em chỉ suy luận trên lý thuyết được vậy ! Bác cứ thử áp dụng xem ! Ahihi...

{EMO_096}{EMO_096}

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Vào google tìm trang dowload tất cả file nhạc và video từ youtube về máy, xong vào youtube mở video bạn cần tải coppy đường link bài video đó rồi dán vào trang tải file nhạc và video, nó sẽ hiện ra tất cả các file mp3, mp4...có trong video đó, rồi bạn muốn tải file định dạng nào thì bạn chọn vào file đó và tải về máy thôi...có rất nhiều trang nó hỗ trợ tải nhạc từ youtube, chứ nếu tải trên máy tính bằng IDM thì chỉ tải dc file MKV của video đó thôi vì youtube giờ nó mặc định chỉ có đúng file MKV này à, còn nếu bạn tải từ androi thì tải cái app Tube Mate về cài, app này nó có giao diện như youtube vậy đó và nó hỗ trợ cho mình tải nhạc từ youtube về và rất nhiều trang khác nữa. ?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ủa sao bác tải trên máy tính bằng IDM youtube nó cho mình tải được file mp4 nữa hả bác, sao trên máy cháu lâu rồi vào youtube thì IDM nó tự bắt link nhưng cháu bấm vào tải nó chỉ hiện ra file MKV không thôi chứ không có mấy file mp4 như hồi trước nữa bác

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ủa sao bác tải trên máy tính bằng IDM youtube nó cho mình tải được file mp4 nữa hả bác, sao trên máy cháu lâu rồi vào youtube thì IDM nó tự bắt link nhưng cháu bấm vào tải nó chỉ hiện ra file MKV không thôi chứ không có mấy file mp4 như hồi trước nữa bác
Link của file nó như thế nào bạn dẫn vào đây thử

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Dạ đây nè bác, trước kia thì cháu cứ mỗi lần muốn tải video từ youtube bằng IDM thì khi bấm vào nó sẽ hiện ra danh sách như của bác vừa đăng vậy đó, nhưng có một dạo cháu tải video thì cứ bấm vào IDM thì nó hiện ra chỉ mỗi file MKV như 2 hình đầu tiên nè bác, giờ sao nãy cháu bấm thử thì giờ nó lại hiện ra danh sách tải như của bác có nhiều file trong đórồi ạ

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Thí dụ như link này nè bác :

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đúng là tùy link IDM nó cũng chỉ có 1 loại đuôi mở rộng

Xem phần đính kèm 14507
Dạ vâng bác, nên cháu tưởng nó vẫn như hồi lúc cháu thấy đã nói ở trên đó bác, rồi thấy bác đăng lên cháu mới thấy lạ lạ cháu mới hỏi bác và vào coi lại thì bây giờ có link thì nó cho tải đầy đủ file trong video đó. có link thì chỉ có mỗi file MKV, nên cái clip nào mà cháu muốn tải về mà nó chỉ có mỗi file MKV cháu lại phải làm như cháu nói ở trên, là phải nhờ đến trang hỗ trợ tải video từ youtube, vào trang đó cháu dán đường link vào trang đó thì trang đó nó không biết nó làm thế nào nữa nó lại hiện ra file mấy loại file như MP4, avi.... cho mình tải đó bác hjhj

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dạ vâng bác, nên cháu tưởng nó vẫn như hồi lúc cháu thấy đã nói ở trên đó bác, rồi thấy bác đăng lên cháu mới thấy lạ lạ cháu mới hỏi bác và vào coi lại thì bây giờ có link thì nó cho tải đầy đủ file trong video đó. có link thì chỉ có mỗi file MKV, nên cái clip nào mà cháu muốn tải về mà nó chỉ có mỗi file MKV cháu lại phải làm như cháu nói ở trên, là phải nhờ đến trang hỗ trợ tải video từ youtube, vào trang đó cháu dán đường link vào trang đó thì trang đó nó không biết nó làm thế nào nữa nó lại hiện ra file mấy loại file như MP4, avi.... cho mình tải đó bác hjhj
Thường tải youtube thì 4K video download tải cũng ổn , tôi thường dùng nó để tải file MP3 trên youtube

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT