Hỏi/ Thắc mắc - Muốn tải video trên youtube xuống ipad | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Muốn tải video trên youtube xuống ipad

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
MP3 AntDM có hỗ trợ đó sếp @@sec0 | Cài chung để AntDM bắt link đi sếp (Rù Quến sếp xài, hihihi {bye})
Tại vì tôi lười setup , MP3 youtube thì dùng 4K bản portable để tải , dán hàng tá link vào đó để nó tự làm chừng nào xong thì thôi .
con kiến thì phải mò mẩm mà nó ko có portbale nữa nên cũng ko khoái

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Sử dụng Ant Donwload Manager để bắt link MP4 dễ. IDM ko ngon bằng Ant Download Manager
Hình Demo mình đã dùng AntDM bắt link video bạn đã gởi
Xem phần đính kèm 14512
Bạn ơi cho mình hỏi cái app Ant Donwload Manage này mình tải về và cài rồi, mình vào youtube thì có thấy nó hiện ra khi mình mở 1 cái clip video nào đó để cho mình chọn tải về, mình cũng có thử vào FB tìm thử bài đăng nào đó đăng video thì mình thấy IDM nó hiện ra bắt link, còn cái app Ant Donwload Manage không thấy nó hiện ra như bên youtube, bạn cho mình hỏi có phải app này nó chỉ hỗ trợ cho mình tải bên youtube thôi phải không bạn?

quadensatgai

Rìu Sắt
Trong ứng dụng youtube có cho phép lưu video để xem offline mà bạn, mình cũng hay lưu video về để tránh lúc mất mạng. Nhưng yêu cầu ít nhất 2 ngày phải online youtube 1 lần, online xíu là được, nó sẽ giữ video đó offline cho bạn

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
@philongphongvan | Nó hỗ trợ 2 trang đó luôn nhưng IDM có thể nhỉnh hơn AntDM ở chỗ này. Thì AntDM có thể nhỉnh hơn IDM ở chỗ khác
Bạn dùng song song 2 soft luôn cũng được, {smile}
Vâng ạ, mình đang dùng song song cả 2 app như bạn nói giờ thấy cả 2 bắt link tốt rồi ạ, tks bạn nhiều nha ??