Mua dung lượng ở Google Drive nhưng chưa bị trừ tiền? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mua dung lượng ở Google Drive nhưng chưa bị trừ tiền?

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Bác nào từng mua thêm dung lượng ở Google Drive rồi giúp em phát.
Hôm qua em có mua thêm 100 GB dung lượng, thanh toán qua VISA với khoản phí là 45 nghìn đồng/tháng. Bây giờ tài khoản đã có 100GB rồi nhưng chả hiểu sao tin nhắn báo về lại chỉ trừ 20 nghìn đồng.

Bác nào từng gặp trường hợp đó chưa, có khi nào GG sẽ thu hồi dung lượng không ạ {beat_brick}
Cảm ơn ạ

VNZ-ROAD

NEXTVNZ
20k chắc là phí xác nhận tài khoản thanh toán thôi. Visa thì phải cuối tháng hoặc đầu tháng sau nó mới sao kê . Lúc ấy mới thấy trừ tiền thì phải

Cloud

Administrator
Em đang dùng Visa của thằng nào, thường thì Visa lần đầu thanh toán sẽ tính luôn.

chuixoixa

Rìu Bạc
Bác nào từng mua thêm dung lượng ở Google Drive rồi giúp em phát.
Hôm qua em có mua thêm 100 GB dung lượng, thanh toán qua VISA với khoản phí là 45 nghìn đồng/tháng. Bây giờ tài khoản đã có 100GB rồi nhưng chả hiểu sao tin nhắn báo về lại chỉ trừ 20 nghìn đồng.

Bác nào từng gặp trường hợp đó chưa, có khi nào GG sẽ thu hồi dung lượng không ạ {beat_brick}
Cảm ơn ạ
Mình add thẻ nó sẽ trừ thử 1 chút tiền kiểm tra thẻ có thật không rồi trả lại (là 1USD).

Từ từ dùng hết tháng nó sẽ trừ. Không có tháng nào nó bỏ sót đâu. Nếu bạn đăng ký ngày 25 thì tới cuối tháng nó cũng tính tiền làm bill đầy đủ nhưng sẽ không thu mà cộng vào tháng sau do số tiền nhỏ quá hoặc tùy vào quyết định của nó.