Mọi Người Thường Làm Tủ Bếp Ở Đâu Ấy Nhỉ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mọi Người Thường Làm Tủ Bếp Ở Đâu Ấy Nhỉ?

nghi123

Gà con
Do mới tu sửa căn nhà xong nhìn lại cái bếp cũng chán quá nên mình quyết định thiết kế lại căn bếp luôn, mà căn bếp quan trọng nhất cái tú, trước giờ mình chỉ xài bàn gỗ đơn giản không chắc chắn cũng mục hết rồi, nên chưa có kinh nghiệm về làm tủ bếp. Chạy ngoài đường hay thấy hiệu Caesar ngay Tân Bình nên về nhà lên fb kiếm thử fanpage tham khảo thấy đẹp lắm mọi người ơi, ai có làm bếp qua ở đây hay ở chỗ nào tốt thì cho mình xin ý kiến nhé! Cám ơn mn đã đọc ạ~

malemkhoang

Rìu Chiến
Ai cũng biết làm tủ bếp ở đâu. Chỉ có thằng Cuội là không biết, nó làm tủ bếp ở gốc đa. Còn choa, choa làm tủ bếp ở gốc cây sả (caesar).​

tkhanhdat

Búa Đá
hỏi người nấu ăn đặt đồ đâu thì tiện

KinhKha1987

Búa Đá
Caesar làm rẻ không bác....em sắp làm tủ nè...mà không rõ là bác giới thiệu cho Caesar hay là hỏi mọi người chỗ làm {EMO_080}

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
thuê trọn gói công ty nội thất luôn đi. sửa gì thì sửa trên bản vẽ, trên hợp đồng