Yêu cầu Phần mềm - Mình muốn tìm phần mềm tạo watermark trên màn hình máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Mình muốn tìm phần mềm tạo watermark trên màn hình máy tính

IvanOoze

Búa Gỗ
Mình muốn hỏi có ai biết phần mềm nào có chức năng tạo watermark bằng ảnh hoặc bằng chữ lên trên tất cả những cửa sổ của màn hình máy tính. Tức là ví dụ mình mở ra bất kỳ 1 chương trình nào, phần mềm nào thì cái watermark nó luôn đè lên, che lên trên cái phần mềm đó, cái ứng dụng đó. Hoặc nếu không thể làm được như thế, thì có 1 cách khác là tạo 1 cửa sổ nhỏ luôn nằm ở dưới đáy bên phải phải của màn hình và luôn đè lên trên tất cả các ứng dụng trong máy tính bất cứ khi nào 1 ứng dụng được mở ra xem. Thì mình muốn tìm phần mềm như vậy, có bạn nào biết thì chỉ cho mình với.

lvt491

Rìu Vàng Đôi
Thuê code ko thớt, bằng chữ và đè lên các cửa sổ khác ^^

IvanOoze

Búa Gỗ
Thuê code ko thớt, bằng chữ và đè lên các cửa sổ khác ^^
Cái này liệu có chắc là sẽ code được không bạn ? Phải đảm bảo là nó luôn luôn đè lên các cửa sổ khác, luôn nổi trên màn hình. Mình chưa bao giờ tìm được phần mềm nào như vậy cả.

lvt491

Rìu Vàng Đôi
Cái này liệu có chắc là sẽ code được không bạn ? Phải đảm bảo là nó luôn luôn đè lên các cửa sổ khác, luôn nổi trên màn hình. Mình chưa bao giờ tìm được phần mềm nào như vậy cả.
Đc mà bạn, hoặc dùng soft Mod chia sẻ kìa. Nếu ko ưng cái đấy sang tuần mình code rồi gửi bạn bản demo

malemkhoang

Rìu Chiến
Mình muốn hỏi có ai biết phần mềm nào có chức năng tạo watermark bằng ảnh hoặc bằng chữ lên trên tất cả những cửa sổ của màn hình máy tính. Tức là ví dụ mình mở ra bất kỳ 1 chương trình nào, phần mềm nào thì cái watermark nó luôn đè lên, che lên trên cái phần mềm đó, cái ứng dụng đó. Hoặc nếu không thể làm được như thế, thì có 1 cách khác là tạo 1 cửa sổ nhỏ luôn nằm ở dưới đáy bên phải phải của màn hình và luôn đè lên trên tất cả các ứng dụng trong máy tính bất cứ khi nào 1 ứng dụng được mở ra xem. Thì mình muốn tìm phần mềm như vậy, có bạn nào biết thì chỉ cho mình với.
AutoIT, Auto Hot Key... thui bạn tự code đi, không có lại kêu tui cài virus vô máy...