Mình không thấy mục các chủ đề đã theo dõi trên VN-Zoom? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mình không thấy mục các chủ đề đã theo dõi trên VN-Zoom?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mrJaden

Rìu Bạc
Chào mọi người, mình có 1 vấn đề với giao diện của VNZdotORG là ko biết xem mục các chủ đề đã theo dõi ở phần nào, nó khó hơn phiên bản VNZdotCOM quá, ai biết chỉ dùm mình với! Thanks cả nhà!

mrJaden

Rìu Bạc
Bạn vào mục tùy chọn của tài khoản:

Sau đó kéo xuống dưới và nhìn mục Receive a notification when someone… và tick vào những ô "Alert" tương ứng khi bạn muốn nhận thông báo.
đã làm giống 2 bác, nhưng ko thấy mục các chủ đề đã đánh dấu các bác ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Giờ mình mới nhớ ra có tính năng Bookmark (dấu trang) mà quên không ghi cho bạn.

Bạn bấm vào biểu tượng mình khoanh đỏ rồi vào link bên dưới:
để theo dõi toàn bộ các bài viết mà bạn đã đặt chế độ Bookmark (dấu trang).
Chúc bạn vui vẻ :D

mrJaden

Rìu Bạc
Giờ mình mới nhớ ra có tính năng Bookmark (dấu trang) mà quên không ghi cho bạn.

Bạn bấm vào biểu tượng mình khoanh đỏ rồi vào link bên dưới:

để theo dõi toàn bộ các bài viết mà bạn đã đặt chế độ Bookmark (dấu trang).
Chúc bạn vui vẻ :D
cám ơn bác, chắc chỉ có cách này, vì mình vào thì các bài trc đây để chế độ subscribed vẫn ko có, trc giờ quen kiểu subscribe auto, cứ cmt hay bình luận là tự vào list nên bỡ ngỡ quá.
MONG AD THÊM LẠI CHẾ ĐỘ SUBSCRIBED THREAD THÌ TỐT QUÁ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cám ơn bác, chắc chỉ có cách này, vì mình vào thì các bài trc đây để chế độ subscribed vẫn ko có, trc giờ quen kiểu subscribe auto, cứ cmt hay bình luận là tự vào list nên bỡ ngỡ quá.
MONG AD THÊM LẠI CHẾ ĐỘ SUBSCRIBED THREAD THÌ TỐT QUÁ

Cái này có thể sẽ thảo luận thêm chỗ BQT diễn đàn sau, tuy nhiên vì ưu tiên sự ổn định của toàn bộ diễn đàn nói chung nên trước mắt bạn cứ làm quen dần nhé. Như mình thì giờ cứ để hết tất cả các Alert ở tất cả các chế độ để mình nhận được thông báo đầy đủ nhất, ngoài ra Bookmark những trang thực sự cần thiết với mình.
Vấn đề đã được giải quyết nên mình close topic tại đây :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.