Hỏi/ Thắc mắc - Mình gặp vấn đề quay full màn hình với Camtasia và Activepresent? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Mình gặp vấn đề quay full màn hình với Camtasia và Activepresent?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Có khi nào Ổ cứng của bạn định dạng là FAT 32 không?
Nếu là FAT 32 thì nó chỉ cho bạn lưu 1 file dung lượng tối đa là 4G.
Bạn cần chuyển sang định dạng NTFS hoặc cao hơn.

Reborn

Gà con
Có khi nào Ổ cứng của bạn định dạng là FAT 32 không?
Nếu là FAT 32 thì nó chỉ cho bạn lưu 1 file dung lượng tối đa là 4G.
Bạn cần chuyển sang định dạng NTFS hoặc cao hơn.
ko phải bác ơi. Dung lượng ổ e trống gần 40G quay tầm 20 phút nó báo đầy ổ. E check ổ thì đỏ lòm full ổ luôn >.<

babylon88

Búa Gỗ Đôi
Bạn xem lại phần Setting xem sao nên để định dạng mp4 - H.264 xem có thể tràn bộ nhớ đó ! Hồi xưa dùng AE encode mình hay gặp tình trạng này ( ổ ssd) phải đổi cache sang ổ cứng khác ; phần mềm encode WAV cũng vậy dễ gặp tình trạng full cache khi áp dụng effect lắm

Reborn

Gà con
Bạn xem lại phần Setting xem sao nên để định dạng mp4 - H.264 xem có thể tràn bộ nhớ đó ! Hồi xưa dùng AE encode mình hay gặp tình trạng này ( ổ ssd) phải đổi cache sang ổ cứng khác ; phần mềm encode WAV cũng vậy dễ gặp tình trạng full cache khi áp dụng effect lắm
ok ban de minh xem lai xem

babylon88

Búa Gỗ Đôi
AE = after effect ( không nên quan tâm - kinh nghiệm cá nhân) soft làm phim - video
Mọi thứ ổn là đc rồi