Yêu cầu Phần mềm - Mình cần mọi người giúp về phần mềm nghe nhạc trên pc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Mình cần mọi người giúp về phần mềm nghe nhạc trên pc

Thanhnien1

Búa Gỗ
Mình cần một phần mềm nghe nhạc vừa chạy nền được+ cân bằng âm được (kiểu như bài này thì âm nhỏ mình phải vặn loa lớn lên, qua bài khác thì quá lớn phải vặn loa nhỏ lợi ). Mình đang xài kmplayer với vlc media, mỗi khi chơi game thì dùng kmp cân bằng âm được nhưng ko chạy nền được, chuyển bài là đứng luôn phải tắt = task manager. Còn vlc media thì chạy nền được chuyển bài được nhưng ko cân bằng âm được nên cứ mỗi bài phải vặn loa tới lui rất phiền. Mọi người biết có phần mêm nào được chỉ mình với

tittau

Rìu Sắt Đôi
Mình cần một phần mềm nghe nhạc vừa chạy nền được+ cân bằng âm được (kiểu như bài này thì âm nhỏ mình phải vặn loa lớn lên, qua bài khác thì quá lớn phải vặn loa nhỏ lợi ). Mình đang xài kmplayer với vlc media, mỗi khi chơi game thì dùng kmp cân bằng âm được nhưng ko chạy nền được, chuyển bài là đứng luôn phải tắt = task manager. Còn vlc media thì chạy nền được chuyển bài được nhưng ko cân bằng âm được nên cứ mỗi bài phải vặn loa tới lui rất phiền. Mọi người biết có phần mêm nào được chỉ mình với
hay nhỉ
giờ mới biết có chức năng này đó bạn
trước gio nghe nhạc toàn nghe foobar