Chia sẻ - MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.5 Update 25/08/2024) | Page 45 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.5 Update 25/08/2024)

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bác sửa lại vậy nhìn trực quan hơn, nhưng bác đâu cần ghi thông tin CQ hay địa chỉ làm gì, ghi số đt là quá tốt rồi, còn mấy cái cá nhân kia thì nên xóa đi, vì show ra thông tin cá nhân nhiều quá sau này nhỡ sao lại bất lợi cho bác, bác chia sẽ mỗi số đt thôi là đã quá tốt rồi, đôi điều cùng bác.
Ps: Link google toàn bị giới hạn lượt tải, fshare thì vừa hết VIP, bác có link nào khác nữa ko?!
Cảm ơn bạn góp nhé, mình nghĩ lên vậy sẽ ổn hơn ít thông tin cũng có lợi, mai danh ẩn tích

Sửa lần cuối:

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cái mã có trong thư mục giải nén ra đó mới là chính , còn bài post có khi thay đổi nên có thể lẫn lộn
Dạ vậng tại bạn ý tải về không check mã ngay vì các bản cập nhật tiếp sẽ thay đổi mã md5, chỉ có thể giải nén và check mã file mcboot...iso trong mục hướng dẫn thôi ạ

Sửa lần cuối:

trungminh

Rìu Vàng Đôi
Chuyển sang tài khoản Admin để sử dụng temviewer trên win 10 pe một cách nhanh nhất, các bạn cần cài đặt Drvier trước khi chuyển trên màn hình có (intall drviers) nó sẽ chuyển rất nhanh, các bạn xem video ở dưới

Vẫn không che được 2 dòng màu đọt chuối

vtnhan98

Búa Đá
gặp lỗi này khả năng usb của bạn chức năng đọc ghi có vẫn đề rồi bạn ạ, bạn để nguyên có thể dùng tiếp usb nhưng không thể ghi dữ liệu nữa. trân trọng
em vừa thử chép file zo mc-data thi đúng là không chép dc bị báo access denid, tuy nhiên e thử boot vào usb, rôi vào win PE thì vẫn được, lúc vào win pe e thử chép file vào mc-data thì vẫn chép được bình thường ?? , không hiểu bị gì luôn
ps: lúc boot thì nó vào thẳng win pe lun chứ không hiện các mục lục để chọn

Sửa lần cuối:

Mizuki

Búa Gỗ Đôi
update lên bản mới này mình lại không install được driver màn hình của mình là sao nhỉ, nó không hiện lỗi gì mà thoát ra luôn, vẫn là microsoft basic adapter
mà chỉ bản win8x64 mới bị, bản win8x32 cài vẫn bình thường
mình dùng intel hd 4000 và gt625m

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
update lên bản mới này mình lại không install được driver màn hình của mình là sao nhỉ, nó không hiện lỗi gì mà thoát ra luôn, vẫn là microsoft basic adapter
mà chỉ bản win8x64 mới bị, bản win8x32 cài vẫn bình thường
mình dùng intel hd 4000 và gt625m
Bản đó dùng driver trực tiếp từ bản build nhé bạn, không cài đc trực tiếp từ bộ drvier đc do không nhận diện đc drvier để cài nhé