Công cụ Internet - Mailbird Pro 2.5.48.0 Full - Phần mềm quản lý Email đa chức năng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Mailbird Pro 2.5.48.0 Full - Phần mềm quản lý Email đa chức năng

quocvietvan

Rìu Chiến Bạc

Mailbird là tiện ích được thiết kế để giúp người dùng quản lý hộp thư điện tử và các tài khoản mạng xã hội của mình một cách hiện đại. Công cụ này cho phép bạn đọc và soạn mail dễ dàng hơn, giúp tăng tốc độ trao đổi công việc giữa bạn và các khách hàng.

Đồng thời, Mailbird cũng hỗ trợ các tính năng dành cho các dịch vụ mạng xã hội và lưu trữ đám mây như Facebook, DailySocial, Dropbox, CloudMagic…

Một số tính năng chính của Mailbird
  • Tốc độ xử lý siêu thanh: Mailbird là công cụ quản lý tài khoản mail được tối ưu hóa cho yêu cầu về tốc độ. Người dùng có thể soạn, gửi và nhận thư tốc độ cao.
  • Hỗ trợ nhiều tài khoản: Người dùng có thể đăng nhập nhiều tài khoản thuộc các lĩnh vực khác nhau như: tài khoản Google, tài khoản Facebook, YouTube... và quản lý tất cả trong một giao diện.
  • Giao diện gọn gàng: công cụ này có một giao diện tối giản nhưng khá đẹp mắt. Tất cả các tính năng cần thiết đều được sắp xếp gọn gàng, tiện sử dụng bất kỳ khi nào.
  • Bảo đảm sự riêng tư cho người dùng: Nhiều người sử dụng email là phương tiện chủ yếu để trao đổi tin tức và thông tin cá nhân. Vì thế vấn đề bảo mật qua email khá được quan tâm. Mailbird không quét nội dung email của người dùng, đồng thời, không lưu trữ dữ liệu của người dùng trên server. Bạn là người duy nhất đọc được nội dung của các email.
  • Hỗ trợ tùy chỉnh theo ý muốn: Người dùng có thể thêm các ứng dụng yêu thích để tùy chỉnh Mailbird hoặc sử dụng thiết lập mặc định của chương trình.
Hỗ trợ hệ điều hành: Windows XP/Vista/7/8/10

Trang chủ:
Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.
Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong.

Hamano Kaito

Moderator
MailBird này đừng nên xài crac-k. Chính bản thân của soft cũng ko tốt lành gì, còn xài cra-ck nữa thì KO ĐƯỢC BẢO MẬT LẮM
Mẹo nhỏ cho các bạn xài trial mãi mãi nếu thích
View hidden content is available for registered users!

coony

Búa Đá
MailBird này đừng nên xài crac-k. Chính bản thân của soft cũng ko tốt lành gì, còn xài cra-ck nữa thì KO ĐƯỢC BẢO MẬT LẮM
No quote
Cảm ơn bạn !
Mình đang dùng eM client nhưng thấy tính năng search cũng như sync của nó rất chậm nên định thử soft này xem sao.

Hamano Kaito

Moderator
@coony | Nó cũng ko khác gì mấy đâu bạn. Mình xài soft này thấy nhiều cái rất bất tiện
Giờ mình xài Kiwi for Gmail <= soft này chỉ dùng cho mỗi Gmail thôi nhưng đồng bộ với có add-on rất tiện cho Gmail
Thêm cái nữa là hỗ trợ những dịch vụ từ Google Gmail luôn như word, dịch vụ mây,....

lytieu001

Gà con
No quote
win7 hok có hả mod :(
p/s Link die rồi thớtơi

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
win7 hok có hả mod
p/s Link die rồi thớtơi

Win 7 mình ko có để test bạn, mình chỉ có win 8.1 với win 10 thôi. Bạn thử vào registry rồi dò tìm khóa đó xem
Hay sử dụng lệnh | reg export | khóa bên trên coi nó có trích xuất được khóa ko ? Nếu có thì bạn dùng regini khóa nó lại
Còn ko thì bó trim
Các lệnh chỉ cần lên các trang tìm kiếm dò tí là hiểu thôi nha bạn.