Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi word office 365 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi word office 365

Shiny

Rìu Sắt
Chào ae , tình hình là ko hiểu sao từ hôm qua update windows 10 pro ver 1903 xong thì word nó bị lỗi đơ và kéo lên kéo xuống thanh trượt ko thấy chuyển trang . Ae có ai bị lỗi này chưa và xem giúp mình cách khắc phục ntn?
https://streamable.com/79rmr4
Tình hình là downgrade lại vẫn gặp lỗi này và cài lại bản win 10 pro ver 2004 vẫn gặp lỗi này :(

Sửa lần cuối:

Biglion

Búa Gỗ Đôi
Bạn thử cài lại Office chưa, khả năng lỗi ở bộ Office trong quá trình Upgrade Windows

Shiny

Rìu Sắt
Bạn thử cài lại Office chưa, khả năng lỗi ở bộ Office trong quá trình Upgrade Windows
cài hẳn lên win mới rồi ấy bạn , mình cài file online install và trc đây ko bị sao giờ tự nhiên mới bị như vậy . Ko biết có phải do phần cứng ko mà quạt cpu ko quay , ko thấy tiếng quạt gì cả . Mới bật máy vào main báo cpu nóng 75 độ .

Biglion

Búa Gỗ Đôi
cài hẳn lên win mới rồi ấy bạn , mình cài file online install và trc đây ko bị sao giờ tự nhiên mới bị như vậy . Ko biết có phải do phần cứng ko mà quạt cpu ko quay , ko thấy tiếng quạt gì cả . Mới bật máy vào main báo cpu nóng 75 độ .
Chỉ khởi động mà đã 75độ thì là cao quá.
Quạt CPU máy bàn thì mình thấy luôn quay, không ngừng bao giờ . Còn Laptop thì không rõ (vì không nhìn thấy quạt)

phuongnc1010

Búa Gỗ
Xem lại phần cứng đi đã ?