Nhờ tư vấn - Lỗi seach mail outlook 2010 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lỗi seach mail outlook 2010

Datqn92

Gà con
Gửi anh/em!

Tình hình mình đang gặp tình trạng mail outlook 2010 bị lỗi không seach được mail, mình đã rebuild lại rồi nhưng vẫn không cải thiện được tình trạng trên.
Anh/em nào đã gặp phải lỗi trên cho mình xin hướng khắc phục với.
Cảm ơn mọi người.
Xin lỗi nếu mình post bài hok đúng mục.

caniquyvnz

Rìu Bạc
bạn thử tạo một cục Data khác / sau đó settup cục Data mới này làm Default/ khởi động lại máy tính / và chọn Send/ Received.../ xong rồi bấm search lại một vài lần nửa coi được không?? :rolleyes:

Datqn92

Gà con
bạn thử tạo một cục Data khác / sau đó settup cục Data mới này làm Default/ khởi động lại máy tính / và chọn Send/ Received.../ xong rồi bấm search lại một vài lần nửa coi được không??
Để mình thử cách này xem thế nào, cảm ơn bạn.

quansumk

Búa Gỗ Đôi
Bên này xài nó seach có oke hok bạn, bên mình đang sử dụng có nhiều user có data khủng lắm bạn.
Ko rõ data bên bạn như nào, chứ đối với mình, thì con Thunder Bird này search nhanh và cho ra kết quả đúng hơn Outlook nhiều

Datqn92

Gà con
Ko rõ data bên bạn như nào, chứ đối với mình, thì con Thunder Bird này search nhanh và cho ra kết quả đúng hơn Outlook nhiều
Data tầm trên 20GB hok đó bạn. Không biết thèn Thunder Bird nó ổn hok bạn nhỉ.

dnak47

Gà con
rebuild lại trong cái index trong control panel xem sao, nếu vẫn không được thì cài lại win là ok nhất.

Datqn92

Gà con
rebuild lại trong cái index trong control panel xem sao, nếu vẫn không được thì cài lại win là ok nhất.
Cảm ơn bạn, mình đã làm cách này rồi..Mình thấy cài lại win thì không hay lắm, vì lỗi này hok liên quan gì tới windows cả.