Lắp đặt thang máy có cần ký hợp đồng trước với bên nhà thầu không? | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Lắp đặt thang máy có cần ký hợp đồng trước với bên nhà thầu không?

Khi mất điện thì thang máy sẽ tự động về tầng gần nhất và mở cửa cho thím ra ngoài, thím khỏi lo. Nhà nào lắp đặt thang máy cũng lắp luôn bộ máy phát điện ạ.
Thế thang trục vít có tốn điện như thang đối trọng ko thím?

littlecloud

Gà con
Các thím gợi ý cho nhà em loại thang trọng tải bé nhất dùng cho hộ gia đình, nhà cao 4-6 tầng nhé! và 1 số hãng chạy ổn ạ

invisible10x

Búa Gỗ
Các thím gợi ý cho nhà em loại thang trọng tải bé nhất dùng cho hộ gia đình, nhà cao 4-6 tầng nhé! và 1 số hãng chạy ổn ạ
Thằng bạn em làm món này, em thấy đầu tư và lắp đặt thì đơn giản, mệt mỗi quả bảo hành, bảo trì. Không khác gì mấy cái máy in loại hạt dẻ. Nhà 5 tầng thì em khuyên là đi bộ vừa tiêt kiệm vừa khỏe thím, còn nếu thím cần thì ibox e gửi contact

duyrapper255

Búa Gỗ
Nói vậy chứ nhà có người già, trẻ nhỏ hay ng có bầu đi lại cũng tiện mà, em ko có tiền thôi chứ có e cũng chơi =))) tội gì =))

linhktv

Gà con
Thằng bạn em làm món này, em thấy đầu tư và lắp đặt thì đơn giản, mệt mỗi quả bảo hành, bảo trì. Không khác gì mấy cái máy in loại hạt dẻ. Nhà 5 tầng thì em khuyên là đi bộ vừa tiêt kiệm vừa khỏe thím, còn nếu thím cần thì ibox e gửi contact
Bảo trì không đáng mấy nếu thím lắp thang tốt. Như dòng nhập khẩu nguyên chiếc Cibes hay Kalea mà thớt đang hỏi, chỉ cần bảo trì 2-4 lần/năm đối với thang máy lắp trong nhà và 3-5 lần/năm nếu thím lắp ngoài trời.

kai210

Gà con
Bảo trì không đáng mấy nếu thím lắp thang tốt. Như dòng nhập khẩu nguyên chiếc Cibes hay Kalea mà thớt đang hỏi, chỉ cần bảo trì 2-4 lần/năm đối với thang máy lắp trong nhà và 3-5 lần/năm nếu thím lắp ngoài trời.
Thang xịn, linh kiện Châu Âu nên ít phải bảo hành chứ thang nội thường 600k đến 1 triệu 1 lần, 2 tháng 1 lần bảo hành thì tiền bảo hành vs thay linh kiện chả quá tiền thang =)))

garanmuoi

Gà con
Nhìn mẫu mã đã thấy mê rồi thím ơi, đẹp xuất sắc chúc thím sớm rinh được em nó về nhé :D
Cũng cố phấn đấu thím ạ, cũng đắn đo suy nghĩ làm sao cho làm 1 lần dùng được lâu chứ làm nửa vời mấy hôm lại đục đục sửa sửa thì mệt lắm. Tốn tiền 1 phần, tốn thời gian và công sức bỏ ra nữa.

bluebird

Gà con
Cũng cố phấn đấu thím ạ, cũng đắn đo suy nghĩ làm sao cho làm 1 lần dùng được lâu chứ làm nửa vời mấy hôm lại đục đục sửa sửa thì mệt lắm. Tốn tiền 1 phần, tốn thời gian và công sức bỏ ra nữa.
Đồ nhập Châu Âu nó phải khác, nhìn mẫu mã đẳng cấp hẳn, chưa nói đến thiết bị xịn xò từ con ốc... Nói chung, lắp mấy con thang kiểu này vào nhà, nhìn cái nhà cũng sang hơn hẳn. Dân có tiền giờ nó toàn chơi hàng này thôi

linhktv

Gà con
Chả phải sính ngoại nhưng đúng là chất lượng đi đôi với giá thành. Thím nào sắp xây biệt thự, penhouse các kiểu thì nên chọn con này, còn em nhà thuê đi thang bộ :)))

duyrapper255

Búa Gỗ
Em cũng 1 vote cho hàng nhập khẩu, mà thím thớt nên tìm thương hiệu có văn phòng chính hãng như Cibes, ra xem trải nghiệm, ưng thì chọn mẫu ký hợp đồng, gần hoàn thiện nhà thì mua vẫn đc ko cần vội vì nó lắp chỉ 3-5 ngày là xong rồi