Chia sẻ - Khóa học Bí Kíp Của Ảo Thuật Phong Cách ~ 3.8GB | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Khóa học Bí Kíp Của Ảo Thuật Phong Cách ~ 3.8GB

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT

Giới thiệu khóa học
  • Ảo thuật là một bộ môn nghệ thuật thu hút nhất trong tất cả các loại hình nghệ thuật vì nó luôn chứa đựng những bí mật. Điều mà bất cứ ai cũng tò mò về nó.
  • Bạn rất ngưỡng mộ những ảo thuật gia và mong muốn làm được giống họ?
  • Bạn mong muốn bạn bè bạn cảm thấy hạnh phúc, bất ngờ và bị hấp dẫn bởi khả năng của bạn?
  • Bạn muốn thay đổi cuộc sống của bạn!
  • Bạn thấy hạnh phúc khi được người khác tôn trọng, chú ý và ngưỡng mộ giống như bạn ngưỡng mộ những ảo thuật gia?
  • Yên tâm đi, với khóa học Diễn ảo thuật? Thật đơn giản! Bạn sẽ hiểu cách làm thế nào để diễn được ảo thuật, không những diễn hay mà còn phong cách.
  • Bạn chuẩn bị tâm lý chưa? Cuộc sống của bạn bắt đầu thay đổi từ khi bạn biết làm ảo thuật!
Nếu có điều kiện thì các bạn hãy mua bài giảng để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì...

Sửa lần cuối:

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Mình rất đam mê bộ môn này, hồi bên .com có hẳn threat chia sẻ rất nhiều bài hay, đặc biệt là các trick của penguin magic. Rất tiếc là giờ đã bị cuốn đi theo năm tháng. Mong bác @Hinun97 post thêm nhiều bài dạy về ảo thuật để em được học hỏi. Cảm ơn bác rất nhiều

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Bị lỗi quá nhiều lượt download trên google drive rồi bác ơi. Bác có thể share cho em link chỉ để xem được không ạ, để em add vào google drive của em rồi mới download được

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bị lỗi quá nhiều lượt download trên google drive rồi bác ơi. Bác có thể share cho em link chỉ để xem được không ạ, để em add vào google drive của em rồi mới download được
Hôm nay chắc tải lại được rồi á bạn. Chắc do dính các likn phim, mọi người không chịu tải mà cứ coi trực tiếp nên ảnh hưởng.
Để mai mốt mình sẽ update thêm link backup.

BeeTran

Rìu xanh
nó cứ báo disable adblock mà mình đâu có cài đâu, mod inb cho mình cái link với