Giveaway - [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android

Vu Hao

Rìu Vàng
Nó khác nhau chứ bác, 1 cái là life còn 1 cái có hạn sử dụng, cái life thì ko nói còn cái có HSD nếu chủ acc ko nạp thêm thẻ hay phương thức thanh toán khác vô thì tiền đâu hãng nó lấy mà nó cho mình dùng được, nói chung key mình phải nắm acc thì sài mới yên tâm dc bác, này dạng như sài ké thôi, vui chủ nó để buồn nó sút.
Đúng như bác @philongphongvan nói, hôm trước mình đã kích được 1 cái. Ai ngờ hôm nay mở lên thì đã bị sút lúc nào không hay. Tiếc quá!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Đúng như bác @philongphongvan nói, hôm trước mình đã kích được 1 cái. Ai ngờ hôm nay mở lên thì đã bị sút lúc nào không hay. Tiếc quá!
Hi chia buồn cùng bác nhá, mà mấy key scan này đầy ra ấy mà bác, bị nhả thì chờ và tìm key khác thôi, mình chỉ lần đầu khi biết mbam thì dùng ké như bác, sau vài lần cài lại win đã deactive key rồi nhưng khi cài lại win tranh thủ add lại key có khi ok có khi limit, limit chắc là do khi deactive key đi để cài win thì bị người khác họ quét mất, chán sau mình ko chơi loại này nữa, sài loại có acc thôi bác 😁

boduc

Rìu Chiến Vàng
Hi chia buồn cùng bác nhá, mà mấy key scan này đầy ra ấy mà bác, bị nhả thì chờ và tìm key khác thôi, mình chỉ lần đầu khi biết mbam thì dùng ké như bác, sau vài lần cài lại win đã deactive key rồi nhưng khi cài lại win tranh thủ add lại key có khi ok có khi limit, limit chắc là do khi deactive key đi để cài win thì bị người khác họ quét mất, chán sau mình ko chơi loại này nữa, sài loại có acc thôi bác 😁
Cái vụ sao lưu rồi phục hồi khi cài lại win của mấy key này không như win hay office đâu phải không Bác.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cái vụ sao lưu rồi phục hồi khi cài lại win của mấy key này không như win hay office đâu phải không Bác.
Đúng rồi bác, phục hồi với dk key đó nằm trong acc của mình, còn key trong acc người ta mình scan thì phục như nào nếu họ sút rồi họ add hết vô máy họ cho hết slot mà key dc phép kích max? Có mà phục vào mắt mới được đúng ko bác 🤩

ThanhLiem1208

Rìu Sắt Đôi
Mbam nó có cái hay là khi bạn deactivate key từ máy này thì có thể dùng kích hoạt cho máy khác. Trường hợp cài lại win thì trước khi cài lại win bạn deactivate rồi sau khi cài lại win bạn activate lại cũng được. Tuy nhiên các key được chia sẻ ở các diễn đàn đa phần là key scan mà có được. Do vậy trong khoảng thời gian bạn cài win thì key bạn đã deactivate ra có thể sẽ bị người khác scan mất.
Trong những trường hợp như cài lại win mà quên deactivate hoặc win bị lỗi đột ngột ko vào được để deactivate thì sao lưu sẽ cứu cánh cho bạn. Sau khi bạn cài lại win xong xuôi (trước đó chưa hề deactivate key) thì có thể dùng thông tin sao lưu đó khôi phục lại key đó được (khôi phục càng sớm tỷ lệ thành công càng cao)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chia sẻ các bác vài key Lifetime và Malwarebytes for Teams xịn sò từ acc (22/4/22)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Key life 2 ID à bác 😍, bọn mai wa fix key life kích cho dt giờ hết life rồi, chỉ life được trên PC thôi, thêm nữa key jo nó ăn chết theo mail không chỉnh sửa mail được nữa, nó chỉ cho đổi tên và pass, mà đổi tên và pass cũng như không vì chủ nó reset pass lại auto...toang 😆😅🤣

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Key life 2 ID à bác 😍, bọn mai wa fix key life kích cho dt giờ hết life rồi, chỉ life được trên PC thôi, thêm nữa key jo nó ăn chết theo mail không chỉnh sửa mail được nữa, nó chỉ cho đổi tên và pass, mà đổi tên và pass cũng như không vì chủ nó reset pass lại auto...toang 😆😅🤣
Ta tạm thời sống chung với thay đổi chính sách mới từ hãng, nhưng chung quy lại là topic này sắp tới sẽ dậy sóng trở lại vì đã có bác @philongphongvan, @naroto, @ThanhLiem1208 cùng với sự trở lại của em ở đây hehe

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ta tạm thời sống chung với thay đổi chính sách mới từ hãng, nhưng chung quy lại là topic này sắp tới sẽ dậy sóng trở lại vì đã có bác @philongphongvan, @naroto, @ThanhLiem1208 cùng với sự trở lại của em ở đây hehe
Hãng nó fix nên mình chán bọn này rồi, hum chơi với tụi nó nữa, chuyển qua kiếm hàng life kis, kts, ksos đê bác 😁