Giveaway - [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác nhảy ra xa lề quá, ở trên thì chưa thử, còn đến đoạn cuối chuyển sang key lifetime, cao thủ thánh nhân võ lâm đại gia thâm thúy quá nhoa.

Vậy bác có gì cập nhật 2 phương pháp khi rảnh nhé, em nghĩ pp của bác okie vì em đã thử, còn cách dùng tool chính hãng sẽ gỡ sạch sẽ nên tha hồ add key mới.
Hehe thòng đặng mong dc bác kiếm rồi cho tip ấy mờ tờ {beauty}

Vu Hao

Rìu Vàng
Bác nhảy ra xa lề quá, ở trên thì chưa thử, còn đến đoạn cuối chuyển sang key lifetime, cao thủ thánh nhân võ lâm đại gia thâm thúy quá nhoa.

Vậy bác có gì cập nhật 2 phương pháp khi rảnh nhé, em nghĩ pp của bác okie vì em đã thử, còn cách dùng tool chính hãng sẽ gỡ sạch sẽ nên tha hồ add key mới.
Hì cái tool này mình cũng có tải về thử 2 lần nhưng cũng chưa nghịch tới thử coi như bác nói có hết bị limit hay ko, để bữa nào nhập key bừa cho nó limit rồi dùng tool đó gỡ coi sao, bt mình toàn dùng pp trên để add lại key khác khi nó báo limit 24h, mà pp này cũng chỉ tác dụng trên MT chứ trên dt thì toang, nhất là add key 20 ký tự mà ko nắm acc thì muốn gỡ key 1 là lh chủ acc hay người share key, 2 là phải reset lại dt về lúc xuất xưởng thì mới hủy cái key đã add vô dc, nên sau này mình chỉ add key có acc chứ ko chơi loại key publish cho dt này, bữa lâu rồi có 1 pro họ cho cái acc có key 20 kí tự kích dc cho pc dt ios như của bác nè mà loại life time mình cho nhỏ e gái mình luôn rồi, nào bác kiếm mình 1 cái đê, hay cái 5-10 slot có acc cũng dc :)
Hai bác cho em hỏi tý xíu, dùng key lifetime và những key kiểu tự gia hạn như các bác vẫn share thì giống nhau cả thể sao? Em nghĩ nếu như nhau thì dùng loại never expire vẫn tốt hơn đúng không?

Vu Hao

Rìu Vàng

Hehe thòng đặng mong dc bác kiếm rồi cho tip ấy mờ tờ {beauty}
Các bác cho em học hỏi 2 pp ấy nữa, nhà nghèo không có điều kiện nhiều mong cả 2 bác chiếu cố...hic..hic.{bad_smelly}

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hai bác cho em hỏi tý xíu, dùng key lifetime và những key kiểu tự gia hạn như các bác vẫn share thì giống nhau cả thể sao? Em nghĩ nếu như nhau thì dùng loại never expire vẫn tốt hơn đúng không?
Nó khác nhau chứ bác, 1 cái là life còn 1 cái có hạn sử dụng, cái life thì ko nói còn cái có HSD nếu chủ acc ko nạp thêm thẻ hay phương thức thanh toán khác vô thì tiền đâu hãng nó lấy mà nó cho mình dùng được, nói chung key mình phải nắm acc thì sài mới yên tâm dc bác, này dạng như sài ké thôi, vui chủ nó để buồn nó sút.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chơi kiểu này mở ảo quá! Nhìn mãi mới thấy cái mình cần...o_O
Mình thấy có gì đâu àm mờ ảo, chọn đại 1 key nhập vô kích dc thì ok ko được thì tức là hết slot, chọn tiếp key khác thôi, còn trong đó nó có hình mặt cười và lè lưỡi thì đó là do ký tự nó năm sát dấu : nên chữ P hay D room nó sẽ hiểu lầm là mặt cười và mặt cười lè lưỡi, đơn giản thôi mà

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Các bác cho em học hỏi 2 pp ấy nữa, nhà nghèo không có điều kiện nhiều mong cả 2 bác chiếu cố...hic..hic.{bad_smelly}
Uầy thì PP 1 là như mình nói nếu nhập key nhiều lần bị báo token 24h thì bác cứ gỡ bằng revo, xong tìm tải 1 ver cũ thấp hơn cài lại, rồi nhập key khác vô, khi kích được rồi thì chọn update lên ver mới nhất. Còn PP 2 thì là dùng chính cái tool mb-support của mbam mà gỡ rồi cài lại thử coi sao, PP 2 này mình chưa thử nên chưa biết, chỉ mới nghịch có 2 lần nhưng ko phải là test cái token limit 404 kia

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tiếp tục nào {cheers}

Godliketroll

Gà con
Không cần giới thiệu nhiều, một trong những phần mềm bảo mật nổi tiếng được nhiều người cài đặt và sử dụng hiện nay đó là Malwarebytes Premium có trụ sở tại Mỹ, được dùng rộng rãi ngày nay nhờ khả năng bảo mật, bảo vệ và sự đa dạng trên các nền tảng Windows, Mac OS, Android, Ios,..

Malwarebytes là gì?

Malwarebytes là phần mềm bảo mật, bảo vệ máy tính trước sự tấn công của phần mềm độc hại, trojan, rootkit, các ứng dụng lừa đảo và phần mềm gián điệp,… Đây là phần mềm nổi tiếng và được nhiều chuyên gia trên thế giới khuyên dùng.

Khi nhắc đến bảo mật máy tính thì chúng ta thường nghĩ đến các phần mềm diệt virus tốt nhất 2020 như Kaspersky, BitDefender Tuy nhiên các mối đe dọa dành cho máy tính đâu dừng lại ở virus. còn có phần mềm độc hại, trojan, rootkit,… mà các phần mềm diệt virus rất khó để loại bỏ sạch chúng.

Malwarebytes là phần mềm được phát triển để giúp bạn thực hiện điều này. Phần mềm có giao diện đơn giản, các tính năng được hiển thị rõ ràng theo dạng thẻ, dễ sử dụng. Ở thẻ Scan có chế độ quét để bạn sử dụng đó là Quét mối nguy hiểm, quét theo yêu cầu và quét siêu nhanh. Bạn cũng có thể cài đặt để nó tự động quét theo lịch trình giúp bảo vệ máy tính bạn vượt trội.

Có thể sử dụng Malwarebytes song song với các phần mềm diệt virus để nâng cao khả năng bảo vệ máy tính lên tối đa.

Tính năng chính của Malwarebytes
  • Bảo vệ máy tính trước sự tấn công của Malware, phần mềm độc hại, mã độc, trojan, rootkit,…
  • Tính năng quét thông minh giúp quét nhanh hoặc quét sâu toàn bộ hệ thống
  • Áp dụng các công nghệ tiên tiến để loại bỏ nâng cao các mã độc.
  • Cơ sở dữ liệu được cập nhật liên tục để không bỏ sót bất kỳ một mã độc mới nào.
  • Bảo vệ máy tính theo thời gian thực mà không ảnh hưởng đến hiệu suất của máy tính.
  • Tương thích với các phần mềm diệt virus mà không sợ xung đột.
  • Và nhiều tính năng khác

Key đã được mở, chúc các bác kích hoạt thành công.
Topic sẽ luôn cập nhật các key mới cho các bác tùy vào nhu cầu sử dụng ví dụ như 1 năm, 2 năm, life time.
Topic chào đón sự support của các bác có key xịn muốn chia sẻ cho mọi người.

License:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cập nhật 20/3/2021 tại #60:

Link tải:
Ổn k các bác

khanh93

Gà con
Không cần giới thiệu nhiều, một trong những phần mềm bảo mật nổi tiếng được nhiều người cài đặt và sử dụng hiện nay đó là Malwarebytes Premium có trụ sở tại Mỹ, được dùng rộng rãi ngày nay nhờ khả năng bảo mật, bảo vệ và sự đa dạng trên các nền tảng Windows, Mac OS, Android, Ios,..

Malwarebytes là gì?

Malwarebytes là phần mềm bảo mật, bảo vệ máy tính trước sự tấn công của phần mềm độc hại, trojan, rootkit, các ứng dụng lừa đảo và phần mềm gián điệp,… Đây là phần mềm nổi tiếng và được nhiều chuyên gia trên thế giới khuyên dùng.

Khi nhắc đến bảo mật máy tính thì chúng ta thường nghĩ đến các phần mềm diệt virus tốt nhất 2020 như Kaspersky, BitDefender Tuy nhiên các mối đe dọa dành cho máy tính đâu dừng lại ở virus. còn có phần mềm độc hại, trojan, rootkit,… mà các phần mềm diệt virus rất khó để loại bỏ sạch chúng.

Malwarebytes là phần mềm được phát triển để giúp bạn thực hiện điều này. Phần mềm có giao diện đơn giản, các tính năng được hiển thị rõ ràng theo dạng thẻ, dễ sử dụng. Ở thẻ Scan có chế độ quét để bạn sử dụng đó là Quét mối nguy hiểm, quét theo yêu cầu và quét siêu nhanh. Bạn cũng có thể cài đặt để nó tự động quét theo lịch trình giúp bảo vệ máy tính bạn vượt trội.

Có thể sử dụng Malwarebytes song song với các phần mềm diệt virus để nâng cao khả năng bảo vệ máy tính lên tối đa.

Tính năng chính của Malwarebytes
  • Bảo vệ máy tính trước sự tấn công của Malware, phần mềm độc hại, mã độc, trojan, rootkit,…
  • Tính năng quét thông minh giúp quét nhanh hoặc quét sâu toàn bộ hệ thống
  • Áp dụng các công nghệ tiên tiến để loại bỏ nâng cao các mã độc.
  • Cơ sở dữ liệu được cập nhật liên tục để không bỏ sót bất kỳ một mã độc mới nào.
  • Bảo vệ máy tính theo thời gian thực mà không ảnh hưởng đến hiệu suất của máy tính.
  • Tương thích với các phần mềm diệt virus mà không sợ xung đột.
  • Và nhiều tính năng khác

Key đã được mở, chúc các bác kích hoạt thành công.
Topic sẽ luôn cập nhật các key mới cho các bác tùy vào nhu cầu sử dụng ví dụ như 1 năm, 2 năm, life time.
Topic chào đón sự support của các bác có key xịn muốn chia sẻ cho mọi người.

License:

Cập nhật 20/3/2021 tại #60:

Link tải:
Thanks bác, mong kiếm đc 1 key.