Giveaway - [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android

Vu Hao

Rìu Vàng
Hi từ chiều tối qua tới giờ rồi mà bác :)
Không sao đâu philongphongvan, nhờ vậy mà diễn đàn sẽ giúp các bạn trẻ tập được thêm được tính kiên nhẫn, biết hy vọng, trân quý những gì mình đang có và cả những nỗi vất vả mà người khác đã bỏ ra nữa chứ. Ăn sẵn nhiều quá mai mốt nguy hiểm lắm! ;)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Tiếp nữa cho AE nào có nhu cầu {welcome}

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đại gia key tung hàng mà ai dùng được ko thấy xác nhận thì những người sau nhập limited nhiều lần sẽ bị tạm khóa.
Hì đại đâu bác, đi lụm lặt về thôi à. Nếu các mem nhanh tay chắc kịp kích, còn lỡ bị limit thì cứ gỡ app ra cài lại ver cũ hơn add key vô kích xong update lên sẽ hết limit.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Đại gia key tung hàng mà ai dùng được ko thấy xác nhận thì những người sau nhập limited nhiều lần sẽ bị tạm khóa.

Hì đại đâu bác, đi lụm lặt về thôi à. Nếu các mem nhanh tay chắc kịp kích, còn lỡ bị limit thì cứ gỡ app ra cài lại ver cũ hơn add key vô kích xong update lên sẽ hết limit.

Tool Malwarebytes Support Tool cũng có tác dụng gỡ bỏ bản hiện tại sạch sẽ và cài lại đúng không 2 bác, nếu được bác làm chi tiết để anh em ai lỡ bị hit limit có cách tháo gỡ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tool Malwarebytes Support Tool cũng có tác dụng gỡ bỏ bản hiện tại sạch sẽ và cài lại đúng không 2 bác, nếu được bác làm chi tiết để anh em ai lỡ bị hit limit có cách tháo gỡ.
Hì cái tool này mình cũng có tải về thử 2 lần nhưng cũng chưa nghịch tới thử coi như bác nói có hết bị limit hay ko, để bữa nào nhập key bừa cho nó limit rồi dùng tool đó gỡ coi sao, bt mình toàn dùng pp trên để add lại key khác khi nó báo limit 24h, mà pp này cũng chỉ tác dụng trên MT chứ trên dt thì toang, nhất là add key 20 ký tự mà ko nắm acc thì muốn gỡ key 1 là lh chủ acc hay người share key, 2 là phải reset lại dt về lúc xuất xưởng thì mới hủy cái key đã add vô dc, nên sau này mình chỉ add key có acc chứ ko chơi loại key publish cho dt này, bữa lâu rồi có 1 pro họ cho cái acc có key 20 kí tự kích dc cho pc dt ios như của bác nè mà loại life time mình cho nhỏ e gái mình luôn rồi, nào bác kiếm mình 1 cái đê, hay cái 5-10 slot có acc cũng dc :)

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Hì cái tool này mình cũng có tải về thử 2 lần nhưng cũng chưa nghịch tới thử coi như bác nói có hết bị limit hay ko, để bữa nào nhập key bừa cho nó limit rồi dùng tool đó gỡ coi sao, bt mình toàn dùng pp trên để add lại key khác khi nó báo limit 24h, mà pp này cũng chỉ tác dụng trên MT chứ trên dt thì toang, nhất là add key 20 ký tự mà ko nắm acc thì muốn gỡ key 1 là lh chủ acc hay người share key, 2 là phải reset lại dt về lúc xuất xưởng thì mới hủy cái key đã add vô dc, nên sau này mình chỉ add key có acc chứ ko chơi loại key publish cho dt này, bữa lâu rồi có 1 pro họ cho cái acc có key 20 kí tự kích dc cho pc dt ios như của bác nè mà loại life time mình cho nhỏ e gái mình luôn rồi, nào bác kiếm mình 1 cái đê, hay cái 5-10 slot có acc cũng dc :)

Bác nhảy ra xa lề quá, ở trên thì chưa thử, còn đến đoạn cuối chuyển sang key lifetime, cao thủ thánh nhân võ lâm đại gia thâm thúy quá nhoa.

Vậy bác có gì cập nhật 2 phương pháp khi rảnh nhé, em nghĩ pp của bác okie vì em đã thử, còn cách dùng tool chính hãng sẽ gỡ sạch sẽ nên tha hồ add key mới.