Kaspersky Total Security + 500 days | Page 510 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

kudentui

Búa Gỗ Đôi
Đề nghị sử dụng tiếng Việt có dấu.
Thì ra là Standard, ban ơi! Các key user account như Premium - Plus - Standard - VPN..., nếu bạn muốn dùng chung bắt buộc phải chấp nhận kết nối đên tài khoản của chủ key khi được mời hay dùng ké, tức là thiết bị đó hiện trong My Kaspersky của chủ key ở mục My devices.

Hồi đầu năm tôi có gởi đến bạn ở đây, bạn hãy dùng tiếp đến hạn chứ đừng bỏ rồi đi hỏi.Đừng phá key.!

Gởi bạn :

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
moi reset lai windows nen ko biet co su dung dc nua khong

vathinh

Rìu Chiến Vàng
@vathinh Bác cho em xin 1 key KTS, xin cảm ơn bác
Gởi bạn :
bác @vathinh ơi cho em xin 1 key KIS nha, em cám ơn bác nhiều.
Gởi bạn :
@vathinh Bác cho em xin 1 key KTS, xin cảm ơn bác
Gần đây tôi đã gởi đến bạn ở đây, bạn có thể kích hoạt thêm 1 máy nữa và dùng đến hạn. Không thể gởi tiếp.!

FixAttrb

Búa Gỗ
@vathinh Bác ơi cho em xin 1 key KTS với, em cảm ơn bác ạ!

xphew4

Gà con
@vathinh bác cho em xin 1 key kaspersky plus với, em cần kas plus để mở kho bảo mật cũ từ lúc trước, bác ko có hoặc ko cho được cũng nhắc e một tiếng để e biết nhé

quangtb07

Gà con
Xin chào Admin, tôi xin 1 key KIS với, lâu lắm rồi đang dùng bản free hạn chế quá. Thanks!!