Kaspersky Total Security + 500 days | Page 476 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Mong được hỗ trợ 1 key Kaspersky VPN nha Bác Vathinh.
Key Plus Bác tặng mình vẫn dùng rất tốt. Nhưng nó không kích được cho VPN, nếu được mong Bác hỗ trợ.
Plus loại này chỉ có Password Manager thôi, loại Plus yêu cầu kết nối đến tài khoản chủ key thì có VPN và Password Manager.!!!
Gởi bạn :
cho mình xin 1 key được không bác @vathinh . trước có lấy 1key nhưng giờ bị block. cám ơn
Gởi bạn :
cho xin một key kaspersky đi ạ key mình vừa hết hạn đc 1 tháng rồi ạ
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

anhhaimo

Búa Gỗ Đôi
Plus loại này chỉ có Password Manager thôi, loại Plus yêu cầu kết nối đến tài khoản chủ key thì có VPN và Password Manager.!!!
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Chào bác,
Bác cho em xin 1 key KIS với ạ. Của em ít ngày nữa là hết hạn mất rồi.
Cảm ơn bác nhiều.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Mình đã kích hoạt được, cám ơn bác lần nữa.

ben tranh

Gà con
Chào bác @vathinh , hôm trước bác có cho em 1key kis android ngày 09/01/24 là hết hạn,em xin bác cho 1 key khác,cám ơn bác trước,

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
@vathinh cho minh xin 01key Kaspersky Internet Security với, key trước hết hạn roài
Bạn lấy ở đâu mà hết hạn, tôi đã gởi bạn ở đây [Expiration Date: Sept 09, 2024], hiện vẫn tốt mà bạn vẫn chưa lấy. Ghé qua đó lấy dùng đi bạn.!
Chào bác @vathinh , hôm trước bác có cho em 1key kis android ngày 09/01/24 là hết hạn,em xin bác cho 1 key khác,cám ơn bác trước,
Đã nói "chả lo gì" rồi mà, cứ dùng đến hạn (loại này thường có ân hạn 1 tháng) rồi hãy báo. Chậm vài bữa có là gì.!!!

Thời giờ rảnh không nhiều, mong các bạn đừng inbox. Cần gì thì cứ gởi thẳng ở ngoài này, thấy được-tìm được-tin được tôi sẽ gởi.!!!

Hung LD

Búa Gỗ
Cho mình xin 01 key Kaspersky Internet Security với. Mong được các bác hỗ trợ. Cảm ơn nhiều!

byboy9xx

Búa Gỗ
Bạn lấy ở đâu mà hết hạn, tôi đã gởi bạn ở đây [Expiration Date: Sept 09, 2024], hiện vẫn tốt mà bạn vẫn chưa lấy. Ghé qua đó lấy dùng đi bạn.!

Đã nói "chả lo gì" rồi mà, cứ dùng đến hạn (loại này thường có ân hạn 1 tháng) rồi hãy báo. Chậm vài bữa có là gì.!!!

Thời giờ rảnh không nhiều, mong các bạn đừng inbox. Cần gì thì cứ gởi thẳng ở ngoài này, thấy được-tìm được-tin được tôi sẽ gởi.!!!
bác ơi. cho em xin 1 key key Kaspersky Internet Security với ạ, e cảm ơn bác nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Bác cho em xin 1 key KIS với ạ, cảm ơn bác nhiều!
Gởi bạn :
Nhờ bạn @vathinh hỗ trợ giúp mình key kis. Cám ơn bạn rất nhiều. Mong dc bạn hỗ trợ.
Gởi bạn :

thanhhiep123

Búa Đá
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Cám ơn bạn. Mình đã kích hoạt thành công!