Kaspersky Total Security + 500 days | Page 509 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vungtau 2010

Búa Gỗ Đôi
Tìm được ít key Premium - Plus - Standard (mỗi thứ khoảng 10), ACE nào cần thì tin báo tôi sẽ theo thứ tự gởi đến từng bạn vào ngày mai (đang test) nhầm tránh bị block.
Người cần dùng phải chấp nhận kết nối với tài khoản của chủ key nên chuyện bị đá không tránh khỏi. ACE lưu ý điểm này.
Bạn cho xin 1 key Plus với ạ. Xin cám ơn trước

xphew4

Gà con
Tìm được ít key Premium - Plus - Standard (mỗi thứ khoảng 10), ACE nào cần thì tin báo tôi sẽ theo thứ tự gởi đến từng bạn vào ngày mai (đang test) nhầm tránh bị block.
Người cần dùng phải chấp nhận kết nối với tài khoản của chủ key nên chuyện bị đá không tránh khỏi. ACE lưu ý điểm này.
Bác cho e xin 1 key plus với ạ

Erikos

Búa Gỗ
Bác cho em xin 1 key premium nhé. Tks bác

thanngoc

Búa Gỗ
cho em xin 1 key premium nhé. cảm ơn bác

vathinh

Rìu Chiến Vàng
@vathinh Mình cài win lại, key KTS bạn hổ trợ mình lúc trước bị maximum number, mong bạn hổ trợ lại mình key mới, cảm ơn bạn nhiều.
Gởi bạn :
@vathinh
Mấy năm trước bro share cho mình key KTS nay Kẹy lại hết hạn rồi mà không còn được Renew license
Xin bro share lại. Thanks.
Mấy năm trước thì có gởi nhưng là KIS, giờ thì đăng hình KTS. Lượm hình ở đâu vậy bạn.?!
Gởi bạn :
Chào Bác Thịnh! Key KS vừa rồi add vào không được Bác ạ! Chủ key hình như không chấp nhận. Bác còn key nào dùng tạm ổn cho đến hết năm học này thì cho xin nhé! (Con gái đang học lớp 12 năm cuối rồi). Cảm ơn Bác nhiều.
@Fusin, "Key KS" là key gì, truy không được vì chưa tùng gởi đến bạn 1 key nào. Bạn tin lại.!
có bác nào còn key. cho mình xin 1 key cho pc va android voi. xin cám ơn
@bancuamoinguoi, bạn cần dùng hay chỉ hỏi cho vui. Tôi gởi đến bạn ở đây là KIS for Android [Expiration Date: Apr 15, 2025] và ở đây là KIS [Expiration Date: Oct 13, 2024]. Nếu đã bỏ-quên thì quay lại theo tên lấy dùng đi bạn.!

Sửa lần cuối:

ngocanh2017

Búa Đá
@vathinh Bác cho em xin 1 key KTS, xin cảm ơn bác

Jakal123

Búa Đá
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Mấy năm trước thì có gởi nhưng là KIS, giờ thì đăng hình KTS. Lượm hình ở đâu vậy bạn.?!
Gởi bạn :

@Fusin, "Key KS" là key gì, truy không được vì chưa tùng gởi đến bạn 1 key nào. Bạn tin lại.!

@bancuamoinguoi, bạn cần dùng hay chỉ hỏi cho vui. Tôi gởi đến bạn ở đây là KIS for Android [Expiration Date: Apr 15, 2025] và ở đây là KIS [Expiration Date: Oct 13, 2024]. Nếu đã bỏ-quên thì quay lại theo tên lấy dùng đi bạn.!

Ka ka, vẫn cứ là uy tín như vậy, cảm ơn bạn rất rất nhiều, chúc bạn và gia đình nhiều sức khỏe.{beauty}

vuongbia

Búa Gỗ
Bạn cho mình xin 1 key bất kỳ. Cảm ơn bạn nhiều.

dtkhanh

Gà con
Bác còn key cho mình xin 1 key bất gì giúp.

Fusin

Rìu Sắt
Key dùng cho phiên bản Tiếng Trung
Key Kaspersky Standard for 3 devices [Expiration Date: Aug 22, 2025] (còn 2 devices)

Sorry Bác Thịnh! Vì nói không rõ ý, phiền Bác quá. Hôm lấy key tại đây, nhưng add vào không được dù đã chuyển VPN sang HK. Nó yêu cầu chính chủ chấp nhận (tài khoản M...gì đó.) Vì tài khoản che đi nên cũng không biết cách gì liên lạc, nên mới quay vào hỏi Bác xem có cách khác không?.

Nhưng thôi Bác ạ, Bác cung cấp cho Bạn nào thật sự cần trước đi nhé! vì máy của bé cũng chỉ học online, và cũng chỉ có tài liệu học tập. Sau này nếu có vào ĐH mua máy mới lại phiền Bác giúp. Cảm ơn Bác rất nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Sorry Bác Thịnh! Vì nói không rõ ý, phiền Bác quá. Hôm lấy key tại đây, nhưng add vào không được dù đã chuyển VPN sang HK. Nó yêu cầu chính chủ chấp nhận (tài khoản M...gì đó.) Vì tài khoản che đi nên cũng không biết cách gì liên lạc, nên mới quay vào hỏi Bác xem có cách khác không?.

Nhưng thôi Bác ạ, Bác cung cấp cho Bạn nào thật sự cần trước đi nhé! vì máy của bé cũng chỉ học online, và cũng chỉ có tài liệu học tập. Sau này nếu có vào ĐH mua máy mới lại phiền Bác giúp. Cảm ơn Bác rất nhiều.
Thì ra là Standard, ban ơi! Các key user account như Premium - Plus - Standard - VPN..., nếu bạn muốn dùng chung bắt buộc phải chấp nhận kết nối đên tài khoản của chủ key khi được mời hay dùng ké, tức là thiết bị đó hiện trong My Kaspersky của chủ key ở mục My devices.
cho xin key kaspersky a
Hồi đầu năm tôi có gởi đến bạn ở đây, bạn hãy dùng tiếp đến hạn chứ đừng bỏ rồi đi hỏi.Đừng phá key.!
bác @vathinh cho mình xin 1 key KIS nhé, em cám ơn bác nhiều.
Gởi bạn :

bibanhoai

Búa Gỗ
Thì ra là Standard, ban ơi! Các key user account như Premium - Plus - Standard - VPN..., nếu bạn muốn dùng chung bắt buộc phải chấp nhận kết nối đên tài khoản của chủ key khi được mời hay dùng ké, tức là thiết bị đó hiện trong My Kaspersky của chủ key ở mục My devices.

Hồi đầu năm tôi có gởi đến bạn ở đây, bạn hãy dùng tiếp đến hạn chứ đừng bỏ rồi đi hỏi.Đừng phá key.!

Gởi bạn :
Bác cho em xin 1 key total security hoặc key nào cũng được được không ạ? Em cảm ơn bác nhiều.