Kaspersky Total Security + 500 days | Page 502 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Lhoang10

Búa Gỗ Đôi
bác nào còn cho em xin 1 key KTS với ạ, em cảm ơn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Xin chào bạn,
Key KTS của mình bị hết hạn, rất mong bạn giúp cho mình 01 key 01 năm, mình cũng đã nhắn trên topic của bạn.
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Tôi có gởi đến bạn ở đây [Expiration Date: Nov 14, 2024] và ở đây [Expiration Date: May 21, 2024], bạn quay lại đó lấy dùng tiếp (đừng phá key - cần có 1 lượt còn để chờ Renew). Hiện nay kiếm được key còn 07 tháng cũng đã may rồi.!
Đừng inbox vì thòi gian rảnh tôi không có nhiều.!

@vathinh Bác cho em xin 1 key KTS với ạ,
Gởi bạn :
Chi mình xin 1 key KTS với nhé, thanks bạn nhiều!
Gởi bạn :

hvu10001

Gà con
bản setup mình phải cài đặt thì phải download tiếng Ba-Lan đúng không bạn nhỉ? với cả phần proxy mình có phải cài đặt trên KTS không ạ? mong bạn giải đáp giúp ạ {brick}

Tôi có gởi đến bạn ở đây [Expiration Date: Nov 14, 2024] và ở đây [Expiration Date: May 21, 2024], bạn quay lại đó lấy dùng tiếp (đừng phá key - cần có 1 lượt còn để chờ Renew). Hiện nay kiếm được key còn 07 tháng cũng đã may rồi.!

Gởi bạn :

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :
Bạn cho mình xin 1 key nha, mình còn 9 ngày hết hạn rồi :(

beyeugroup

Gà con

Gởi bạn :

Gởi bạn :
xin bro 1 key, dạo này thấy virus rồi ransomware nhiều ác kêy nào cũng được vì mình cài mới

tokior

Búa Gỗ Đôi
tình hình và năm ngoái em lên xin các bác đc 2 key Kaspersky internet Security cho 1 con laptop và 1 con PC của em. Tới nay các em nó chuẩn bị hết hạn rồi :D
Các bác có key nào dùng tiếp cho em xin với ạ !!!!!
Cảm ơn các bác nhiều !!!!!

NHVIP

Rìu Sắt

Gởi bạn :

Gởi bạn :
Xin lỗi bác, làm phiền bác rồi, đã dặn ông anh tự vào kiểm bài lấy key, ổng lại tự đăng bài, vào thấy đăng bài xin mới đã xóa ngay r, ai ngờ còn cái inbox riêng nữa @@!

xiaolea

Gà con
Bác ơi bác có thể cho em xin 1 key Internet security hoặc total được ko ạ. E xin cảm ơn bác nhiều

inest

Gà con
Bác ơi bác có thể cho em xin 1 key Internet security hoặc total được ko ạ. E xin cảm ơn bác nhiều