Kaspersky Total Security + 500 days | Page 501 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

yanchenyu

Rìu Vàng
21.16c đã được thử nghiệm một chức năng, trong tương lai khi kích hoạt phải cho phép nhập vào tài khoản trực tuyến và mật khẩu, và mã kích hoạt và tài khoản ràng buộc, xuất khẩu các tập tin kích hoạt một lần nữa nhập khẩu sử dụng, cũng cần phải nhập vào tài khoản, vì vậy sau này có thể không thể chia sẻ ủy quyền

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
cho minh xin 1 ket KTS vs ạ, btw mình ko hiểu proxy để làm j
Bạn chờ khi nào có key thì bác ấy sẽ báo.
Còn về proxy, thì mỗi key nó có gán quốc gia khác nhau, bạn cần fake vị trí của bạn về đúng với quốc gia mà key đó yêu cầu.
Mình ví dụ:
1. Đối với key không cần proxy, thì bạn không cần quan tâm này làm gì, kích hoạt ở đâu cũng được.
2. Đối với key có proxy là Nga, thì bạn cần sử dụng 1 phần mềm VPN chuyên dụng để fake VPN sang Nga thì bạn mới kích hoạt được key kaspersky đó. Đối với các nước khác cũng vậy.

Đa phần thì key của bác Vathinh đều không yêu cầu proxy. Tuy nhiên vẫn phòng hờ.

Vì thế, trong lúc đợi key thì bạn nên tìm sẵn cho mình 1 phần mềm VPN sẵn trong máy, để khi có key thì bạn dùng được luôn khỏi chờ đợi rồi mất lượt.

vathinh

Rìu Chiến Vàng

qingqing

Búa Gỗ
Không ghi rõ nên gởi key loại dùng vừa đủ.!
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :
gửi mình ví Trust, minh gửi bạn 5 USDT nha

vathinh

Rìu Chiến Vàng
mình xin key vpn với ạ
Bạn dùng tạm.
Gởi bạn :
Chào bạn. Cho mình xin một key KIS or Plus. Cảm ơn bạn.
Gởi bạn :
gửi mình ví Trust, minh gửi bạn 5 USDT nha
Nếu được bạn hãy Donate ở diễn đàn, cùng chia sẽ gánh nặng với BQT để chúng ta có nơi sinh hoạt lành mạnh...
Cá nhân tôi thì chỉ xin nhận cái LIKE từ ACE là quý rồi. Cảm ơn bạn.! Chào.

lamhao1011

Búa Gỗ
Bạn dùng tạm.
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Nếu được bạn hãy Donate ở diễn đàn, cùng chia sẽ gánh nặng với BQT để chúng ta có nơi sinh hoạt lành mạnh...
mình cám ơn ạ

batsonghiep

Búa Đá
Bạn dùng tạm.
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Cảm ơn bạn nhiều nhé.