Kaspersky Total Security + 500 days | Page 500 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
@vathinh bác cho em hỏi 1 chút. gần đây kts của em lỗi có sự cố do hết thời gian kết nối với máy chủ kích hoạt, trong khi thời hạn dùng vẫn còn. vậy xử lý ntn được đây

vathinh

Rìu Chiến Vàng
@vathinh bác cho em hỏi 1 chút. gần đây kts của em lỗi có sự cố do hết thời gian kết nối với máy chủ kích hoạt, trong khi thời hạn dùng vẫn còn. vậy xử lý ntn được đây
@BACHHAIDUONG, bạn có add thêm key new (chưa dùng) để dùng tiếp khi key đang dùng hết hạn không? Nếu có thì key new đó đã hết hạn kích hoạt.! Đúng là vậy thì tìm key khác thôi, nếu được thì bạn inbox cái key tôi test lại.!

xuanha1911

Gà con
Chào cả nhà! Mình mới cài lại máy cho con gái học tập. Ai có cái key nào cho mình xin 1 cái nhé.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Cho mình xin 1 key Total ạ. Key mình bị báo: Your key is blocked
Key tôi gởi đến bạn mấy tháng rồi ở đây [Expiration Date: Nov 08, 2024] mà bạn vẫn chưa vào lấy (theo lịch sử like). Bạn quay lại đó theo tên lấy dùng.!

trantrong1512

Búa Đá
bản setup mình phải cài đặt thì phải download tiếng Ba-Lan đúng không bạn nhỉ? với cả phần proxy mình có phải cài đặt trên KTS không ạ? mong bạn giải đáp giúp ạ {brick}
Tải bản KTS Ba Lan về cài (nó sẽ tự gỡ bản hiện tại), rồi dùng phần mềm VPN (mình dùng seed4me) để đổi ip máy sang Ba Lan, nhập key là xong bạn.