Kaspersky Total Security + 500 days | Page 427 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Cảm ơn bác
Nhưng mà không kích hoạt được nhỉ, chuyển ip sang Ấn rồi
Thông báo như thế nào cần ghi rõ để được hỗ trợ.
Mấy cái key Office này add thì được nhưng 1 lúc sau báo lỗi luôn
Loai key tính devices thì đủ thiết bị là vậy, bạn cần key loại này dùng cho ứng dụng gì để xem coi tôi hỗ trợ được không.?

ngthduong1996

Búa Gỗ
Xem phần đính kèm 47896
Kaspersky Total Security
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Mọi người nhanh quá. Hôm nào giờ chưa kiếm dc key nào cả, toàn key 7 ngày à

hahnbk87

Búa Gỗ Đôi
S.O.S giúp mình key KIS với. Mình đến ngày 23/6/2023 là hết hạn rồi.
Cảm ơn các bạn trước ./.

NHVIP

Rìu Sắt
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Thông tin : Đối với ACE không thường xuyên vào sinh hoạt, tôi chỉ có thể gởi loại key có số ngày còn khoảng 08-09 tháng. Nếu ACE đồng ý thì thông tin, khi tranh thủ vào được tôi sẽ hỗ trợ.
Bác cho xin lại 1 key KTS nhé, mới cài lại máy mà key trước bác giúp vượt số kích hoạt mất rồi :(

hahnbk87

Búa Gỗ Đôi
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Thực sự rất cảm ơn sự nhiệt tình của anh em trong forum. May quá, key cũ của mình lại được gia hạn rồi nên mình xin nhường lại key này cho các bạn đến sau nhé. Cảm ơn bạn @vathinh một lần nữa.
Xin chúc forum ngày càng phát triển !

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Bác cho xin lại 1 key KTS nhé, mới cài lại máy mà key trước bác giúp vượt số kích hoạt mất rồi :(
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thực sự rất cảm ơn sự nhiệt tình của anh em trong forum. May quá, key cũ của mình lại được gia hạn rồi nên mình xin nhường lại key này cho các bạn đến sau nhé. Cảm ơn bạn @vathinh một lần nữa.
Xin chúc forum ngày càng phát triển !
Đã gỡ key theo yêu cầu, key Anti-Virus bạn mới nhận gần đây hiện vẫn tốt. Cám ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Chào chủ topic.
Cảm ơn bak đã chia sẻ key đến mọi người. Cho mình xin key của kaspersky VPN với.
Gởi bạn :

Không biết hạn dùng, nếu bạn gặp khó thì hãy tìm đọc ở đâyđây để giải quyết. Giờ mình bận rồi nên không theo cùng được.