Kaspersky Total Security + 500 days | Page 479 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

eaglestrike

Búa Gỗ
Tôi có gởi đến bạn ở đây [Expiration Date: Jul 23, 2024], hiện vẫn tốt. Bạn hãy dùng tiếp đến hạn, khó khăn lắm rồi bạn ơi.!

Theo như ỳ,
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Em cám ơn bác nhiều nhưng em không nhìn thấy được ạ. ID của em là 42225 cơ ạ

Sửa lần cuối:

Dinh Son Pro

Gà con
@eaglestrike, tôi dã sửa, bạn vào thì ghé lấy dùng. Mong bỏ quá cho.!
bạn cho mình xin 1 key với nha

hhazz

Búa Gỗ
I sent it to you here [Expiration Date: Jul 23, 2024], it's still good. Please continue to use it until it expires, it's very difficult!

According to inertia,
Dear friend:

Dear friend:

Dear friend:

Send with ID/key, days left is nearly 9 months - 1 year. Please be satisfied for now and use it until it expires to take advantage of the remaining turns when you need to re-install.
Thank you brother @vathinh , longlive

hunterx86

Búa Đá
  • Phiên bản Free. Phiên bản miễn phí cung cấp chức năng giới hạn trong một thời gian không giới hạn. Bạn có thể chuyển từ phiên bản Free sang phiên bản dùng thử hoặc phiên bản Premium của ứng dụng.
    Phiên bản Free có sẵn ngay sau khi bạn cài đặt ứng dụng.
  • Phiên bản dùng thử. Khi bạn mua gói đăng ký tự động gia hạn, bạn sẽ có một giai đoạn dùng thử, suốt thời gian này bạn có thể sử dụng miễn phí các tính năng ứng dụng của phiên bản cao cấp của Kaspersky Internet Security. Thời hạn đánh giá này chỉ được cấp một lần. Khi hết thời gian dùng thử, bạn sẽ tự động bị nhà cung cấp dịch vụ tính phí.
Cảm ơn bạn rất nhiều cho câu trả lời :)

qtt241089

Búa Gỗ
Topic chất lượng và ý nghĩa quá ạ, cảm ơn bác @vathinh nhiều!
Bác có thể cho mình xin 1 key KTS dc ko! Rất cảm ơn bác ạ!