Kaspersky Total Security + 500 days | Page 481 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

dunghoinhieu

Búa Gỗ
Key tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Feb 24, 2024] và ở đây [Expiration Date: May 22, 2025], cả 2 tăng đều hằng năm. Hiện vẫn tôt, bạn nên tìm lại dùng tiếp chứ đi xin gì nữa.!?

Tôi dẫ gởi đến bạn ở đây, sao chưa vào lấy mà lại đi spam và like dạo vậy. Nếu quá tuần không thấy lấy (like) tôi sẽ gở key.!
Cảm ơn bạn đã nhắc nhở.

duong quoc dung

Búa Gỗ Đôi
Mình xin 1 key plus với mọi người ơi. cảm ơn ạ

Tony2010

Rìu Sắt Đôi
@vathinh trước mình có xin đc của bạn 1 key, còn hạn tới 12/2024, đã add vào mykaspersky. Nhưng giờ mình cài lại máy thì không kích hoạt được do hết lượt. Có cách nào để kích hoạt lại được không? Cám ơn!
Không có cách nào add lại key đó đâu vì trước khi cài máy bạn ko xoá key đi 😃