Kaspersky Total Security + 500 days | Page 477 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Bác cho em xin key khác, em kích hoạt báo hết lượt!
cảm ơn bác!

Plus loại này chỉ có Password Manager thôi, loại Plus yêu cầu kết nối đến tài khoản chủ key thì có VPN và Password Manager.!!!
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
cám ơn bác @vathinh. đã active thành công

zintran

Búa Đá Đôi
Mình đã kích hoạt được, cám ơn bác lần nữa.
Cái này bật lên như nào bác nhỉ, cài kaspersky plus, cài VPN connect của nó mà nó báo không phù hợp là sao bác nhỉ???
Mong được Bác @vathinh hỗ trợ 1 key Kaspersky VPN bác ơi
Key Plus Bác tặng mình vẫn dùng rất tốt. Nhưng nó không kích được cho VPN, nếu được mong Bác hỗ trợ.

Sửa lần cuối:

gashhna

Rìu Vàng
Kaspersky Internet Security - 45 ngày - 2 thiết bị
Region Nga 🇷🇺

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @vathinh cho em xin 1 key KASPERSKY được không ạ, em cảm ơn
Gởi bạn :
Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Cái này bật lên như nào bác nhỉ, cài kaspersky plus, cài VPN connect của nó mà nó báo không phù hợp là sao bác nhỉ???
Mong được Bác @vathinh hỗ trợ 1 key Kaspersky VPN bác ơi
Key Plus Bác tặng mình vẫn dùng rất tốt. Nhưng nó không kích được cho VPN, nếu được mong Bác hỗ trợ.
- Bạn dùng key Total kích hoạt cko Plus được nhưng vẫn là key Total, nên không dùng được cho VPN là đương nhiên.!!!
- Nếu bạn đang dùng VPN Sign In với tài khoản nào đó thì phải Sign Out, add key hoàn tất chờ có đủ 2 thông báo rồi nhấn "Hurray" tiếp là "Continue".

Gởi bạn dùng thử :

Sửa lần cuối:

BaoTram300495

Búa Gỗ
Đầu năm e có xin 1 key rồi và đã nhập vào máy tính. Đợt vừa rồi e có mất máy, mất luôn key cũ. Nhờ bác cho e xin một key total được không ạ? E cảm ơn bác nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @vathinh cho em xin 1 key KASPERSKY được không ạ, em cảm ơn a
Gởi bạn :
Đầu năm e có xin 1 key rồi và đã nhập vào máy tính. Đợt vừa rồi e có mất máy, mất luôn key cũ. Nhờ bác cho e xin một key total được không ạ? E cảm ơn bác nhiều
Gởi bạn :

phongtranbmt

Búa Gỗ
Gởi bạn :

Gởi bạn :

bác còn key kaspersky plus nào e xin 1 key, xin cám ơn

lykakuruhl

Búa Gỗ
Gởi bạn :

Gởi bạn :

bác ơi em xin key với

hoanganhpc

Búa Gỗ Đôi
em cài dual win 10 và ubuntu xong nó báo lỗi boot e xóa giờ mất key rồi ạ, cho e xin 1 key bản KTS với ạ, em cảm ơn !{adore}