Kaspersky Total Security + 500 days | Page 433 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Total Security

View hidden content is available for registered users!
Kaspersky VPN

Key KIS E93BU-*** ở post #8,632 vẫn kích hoạt tốt, Checked Time: 13:08:26 30/6/2023

Sửa lần cuối:

phongvan1992

Búa Đá
Chú thớt và mọi người cho mình hỏi chút, thêm key kas vpn vào điện thoại như thế nào đấy? vì mình thấy nó yêu cầu đăng nhập bằng tài khoản kas đã mua key vpn? vảm ơn ad và mọi người

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chú thớt và mọi người cho mình hỏi chút, thêm key kas vpn vào điện thoại như thế nào đấy? vì mình thấy nó yêu cầu đăng nhập bằng tài khoản kas đã mua key vpn? vảm ơn ad và mọi người
Nếu có tài khoản của em nó thì vào đó "Disconnect device", làm sao từ chương trình có message để add key là được.
Loại key chỉ có 1 user account thì không thể lưu key vào tài khoản tụ tạo được.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác thớt hộ e 1 key VPN với ạ, mấy keye kia full device rồi ạ
Gởi bạn :
bác có key cho Android cho mình xin 1 key được ko ạ? Em cảm ơn nhiều!
Không sử dụng nên không biết hạn dùng, ít-nhiều tùy ở cái may người lấy được.Ít thì mau gặp lại.
Gởi bạn :

Sửa lần cuối:

ohmygodness

Rìu Sắt
không thêm được nhé bạn. Kas VPN add key vào bản PC được thôi.
đt thì chịu khó qua mục phần mềm tìm thread share vpn dùng vpn khác thôi.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác chủ cho em xin 1 key KTS với
Em xin cảm ơn !
Gởi bạn :
Nhờ các bác cho em xin 1 key KIS với ạ! Em xin cảm ơn!
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Haoidc

Búa Gỗ
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Cảm ơn bác nhiều nhé, em đã active được !