Kaspersky Total Security + 500 days | Page 434 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác chủ cho em xin key KIS với :D
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

langtuphidao

Búa Gỗ
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
cho em ké 1 key KIS hoặc Total với bác ơi :(

rice2021

Búa Gỗ Đôi
Gởi bạn :

Không sử dụng nên không biết hạn dùng, ít-nhiều tùy ở cái may người lấy được.Ít thì mau gặp lại.
Gởi bạn :
sao mình k xem được b nhỉ, đã rection rồi

nguyenpt88

Búa Gỗ
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Cảm ơn bác! Em đã kích hoạt được.

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

2 x Kaspersky Internet Security

Sửa lần cuối:

Socsuna

Búa Đá
@ vathinh: bác cho em xin một key KIS hoặc Total để cài máy con với ạ. Cảm ơn bác nhiều ạ

hatcatvodanh

Rìu Sắt

sactim58

Búa Gỗ
Mình cần cài lại máy, nhưng cái KEY KTS của mình còn hơn 180 ngày. Các bạn cho mình hỏi là có nào sao lưu để khi mình cài lại thì KEY vẫn nhận không ạ. Mình cám ơn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho em xin 1 key KTS trải nghiệm thử với ạ
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Sửa lần cuối: