Kaspersky Total Security + 500 days | Page 431 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
làm sao để xem nội dung ẩn vậy?
Các nội dung ẩn thường có các yêu cầu: like nội dung đó, hoặc đủ số reaction để xem, hoặc yêu cầu số lượng bài post nhất định.
Điểm reaction là gì: là số điểm bạn nhận được khi ai đó thả tim, hoặc like,... vào bài đăng, hoặc comment của bạn. Mỗi lượt như vậy bằng 1 reaction.

Sửa lần cuối:

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Total Security

Kaspersky Anti-Virus

Các key KTS từ post #8,613 đến post này đều cho 10 thiết bị (hiện số lượt đã giảm), anh em nào cần thì nhanh tay kích hoạt.

Sửa lần cuối:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Mọi người tương tác với nhau là được nè.
Thanks chủ thớt nhìu nhìu...
Đây là topic chia sẻ key giữa người sở hữu key (tìm được) và người cần key, Nếu muốn cảm ơn người đăng chỉ cần nhấn Like để ủng hộ tinh thần. Mọi bình luận không liên quan, gây loãng topic, tạo khó khăn cho người tìm key sẽ bị xóa.
Chúc bạn sớm tìm được cái bạn cần.

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho mình xin 1 key KIS với, thanks các mod {beauty}
Cách đây gần 3 năm, tôi đã gởi đến bạn, key ấy hạn dùng được Renew hằng năm [Expiration Date: May 22, 2024] hiện vẫn tốt.
Bạn đến đó lấy (không cần proxy) dùng đến hạn, đừng thấy còn ít ngày mà bỏ.

Sửa lần cuối:

edwpon

Búa Gỗ
Xem phần đính kèm 48252
Kaspersky Anti-Virus
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Kaspersky VPN
cám ơn các bạn, hiện key vpn báo quá nhiều thiết bị đăng ký, các bạn có thể cho mình xin 1 key khác với ạ

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhờ các bác cho em xin 1 key KIS với ạ, em cảm ơn các bác! {adore}
Bạn cũng tương tự như @quoctuan134, cách đây gần 3 năm (9/11/20) tôi đã gởi đến bạn, key ấy hạn dùng được Renew hằng năm [Expiration Date: Apr 04, 2024] hiện vẫn tốt.
Bạn đến đó theo tên lấy dùng đến hạn, đừng thấy còn ít ngày mà bỏ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhờ các bác cho em xin 1 key KIS với ạ, em cảm ơn các bác!
Bạn chịu khó 1 chút với proxy, nếu không được thì báo tôi sẽ đổi nhưng số ngày còn sẽ ít.
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

anhzai164

Búa Gỗ
Bạn chịu khó 1 chút với proxy, nếu không được thì báo tôi sẽ đổi nhưng số ngày còn sẽ ít.
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
thank bác. mình kích hoạt được rồi

byboy9xx

Búa Gỗ
Gởi bạn :

bác ơi. cho em xin 1 key total với ạ