Kaspersky Total Security + 500 days | Page 435 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

HGpt01

Gà con
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. 2 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Dạ em add được rồi. Em cảm ơn bác nhiều ạ ^^

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nào cho em xin 1 key KTS với, tks all.
Gởi bạn :
Cấp cứu giúp tôi với
Gởi bạn :
bác nào cho e xin 1 key total với ạ! e mới mua thêm máy nữa
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. 3 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@ vathinh: bác cho em xin một key KIS hoặc Total để cài máy con với ạ. Cảm ơn bác nhiều ạ
Tôi thấy bạn và @langtuphidao là người like đầu tiên nơi @addad nên đã bỏ qua, mọi vấn đề thì viết ở đây đừng gửi trong inbox vì thòi giờ rảnh không nhiều.

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xin bác @vathinh cho em xin 01 key kts, xin cảm ơn bác.
Cách đây gần 3 năm (12/12/20) bạn đã lấy được key rất tốt, Renew hằng năm [Expiration Date: Jun 23, 2024] hiện vẫn tốt. Nếu đã bỏ-quên thì quay lại đây theo tên mà lấy dùng tiếp đi bạn. Những key như vậy nên dùng đến hạn, đừng thấy còn ít ngày mà bỏ.

senshin2408

Búa Đá
bác @vathinh, hồi xưa bác có cho 2 key mình vừa kiểm tra lại đều không sử dụng được nữa. Vì thế cũng ko xài Anti-Virus 1 thời gian nên bị hư vừa cài lại máy, giờ lên xin bác key khác nếu có hay không thì cũng cám ơn bác nhá

Trunghuy96

Búa Gỗ
Tôi thấy bạn và @langtuphidao là người like đầu tiên nơi @addad nên đã bỏ qua, mọi vấn đề thì viết ở đây đừng gửi trong inbox vì thòi giờ rảnh không nhiều.

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Cho em xin 1 key KTS với. cảm ơn bác
Gửi e key 9 tháng nhé

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác @vathinh, hồi xưa bác có cho 2 key mình vừa kiểm tra lại đều không sử dụng được nữa. Vì thế cũng ko xài Anti-Virus 1 thời gian nên bị hư vừa cài lại máy, giờ lên xin bác key khác nếu có hay không thì cũng cám ơn bác nhá
Không đoán được nên gởi loại trung bình, nếu không đúng ý thì báo tôi đổi.
Gởi bạn :

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
"trẻ người non dạ" quá nên tôi chỉ gởi loại còn khoảng 9 tháng thôi, nếu bạn đồng ý nhận thì ghi thêm ở trên không phải làm bài mới. Khi vào được tôi sẽ gởi.

Gửi e key 9 tháng nhé
Gởi bạn :

Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Sửa lần cuối:

doremon17111992

Búa Gỗ Đôi
Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. 3 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
@vathinh bác ơi em like rồi mà F5 mấy lần cũng k hiện key ạ

Attachments

17.2 KB · Lượt xem: 5