Kaspersky Total Security + 500 days | Page 426 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Xem phần đính kèm 47823

Em hỏi tí ạ, sao em nhập key nó bị hiện như này, không đúng khu vực thì phải làm sao ạ ?
Là key này yêu cầu kích hoạt ở đúng quốc gia của nó. Bạn phải xem key này quốc gia nào, sau đó dùng các phần mềm VPN chuyển proxy qua đó rồi mới kích hoạt được.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Nó không báo Huray @@@@
Nó báo: "Mã kích hoạt này đã được sử dụng bởi một người khác"
Chắc full slot rồi bác.
Giờ bạn phải thoát hoặc sign in VPN vào My Kaspersky với account bạn tạo và bạn "Disconnect device" rồi add key vào chương trình, phải có thông báo hinh thức có chữ "Continue" giống như hình minh họa thì mới đúng. Vừa kiểm tra vẫn tôt.

Pham Cong

Rìu Bạc
Giờ bạn phải thoát hoặc sign in VPN vào My Kaspersky với account bạn tạo và bạn "Disconnect device" rồi add key vào chương trình, phải có thông báo hinh thức có chữ "Continue" giống như hình minh họa thì mới đúng. Vừa kiểm tra vẫn tôt.
Mình làm được rồi vathinh ơi.
Một lần nữa Thanksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss!

Pham Cong

Rìu Bạc
30 cơ mà, buồn ghê chứ.
Xin like chéo ké nha mọi người
Forum được xây dựng làm sân chơi cho tất cả chúng ta, những người yêu thích IT.
Một số chủ đề cần người dùng có tương tác cao cũng như có cống hiến cho forum mới đọc được nội dung ẩn, đây cũng là cách Admin làm với mục đích cho forum của chúng ta ngày càng chất lượng hơn.
Mong các bạn hãy suy nghĩ thấu đáo, cống hiến thiết thực cho forum, các bạn sẽ được ghi nhận và hưởng thành quả xứng đáng thôi!
PS: Trước đây tôi cũng từng nghĩ như hacker739, tôi cũng được anh chị em trong này nhắc nhở và tôi đã hiểu ra vấn đề!

Pham Cong

Rìu Bạc
KAS của mình không thể khởi động trên máy tính là nó bị gì vậy anh em ?
Có thể trong 1 lúc nào đó bạt thoát KIS ra lúc đang chạy Windows.
Kể từ đó KIS sẽ không được gọi cùng với Windows mỗi khi bạn khởi động lại máy. Nếu đúng như vậy thì bạn chạy bằng nhân công KIS lên 1 lần sau đó restart lại máy nó sẽ được gọi lên theo.
Nếu không phải vậy thì: Reinstall chắc sẽ oke.

Sửa lần cuối:

hacker739

Búa Gỗ Đôi
Không biết bạn đến VNZ lâu chưa chứ t từ các thời cách đây chục năm rồi. Đùng cái làm lại mất hết cống hiến cũ, vì đặc thù công việc và thời gian nên không theo và chia sẻ được như ngày trước nữa. Giờ có nhu cầu thì quay lại thôi. Ai giúp đỡ chéo được thì giúp, còn không phải ai cũng đủ trình độ và kỹ năng cũng như nhiều thời gian để hướng dẫn, tạo thread giúp người khác. Hãy chọn cách phù hợp nhất với bản thân mnihf thôi.
Một số chủ đề cần người dùng có tương tác cao cũng như có cống hiến cho forum mới đọc được nội dung ẩn, đây cũng là cách Admin làm với mục đích cho forum của chúng ta ngày càng chất lượng hơn.
Mong các bạn hãy suy nghĩ thấu đáo, cống hiến thiết thực cho forum, các bạn sẽ được ghi nhận và hưởng thành quả xứng đáng thôi!
PS: Trước đây tôi cũng từng nghĩ như hacker739, tôi cũng được anh chị em trong này nhắc nhở và tôi đã hiểu ra vấn đề!

Di Tieu

Búa Đá Đôi
ban đầu tới với 4rum mục đích chỉ muốn lấy key rồi thôi, xong từ lúc nào thành thói quen mỗi ngày cũng vào và lướt lướt cm dạo... tiếc là 4rum không được sôi động lắm

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
Có thể trong 1 lúc nào đó bạt thoát KIS ra lúc đang chạy Windows.
Kể từ đó KIS sẽ không được gọi cùng với Windows mỗi khi bạn khởi động lại máy. Nếu đúng như vậy thì bạn chạy bằng nhân công KIS lên 1 lần sau đó restart lại máy nó sẽ được gọi lên theo.
Nếu không phải vậy thì: Reinstall chắc sẽ oke.
Mình cài lại luôn rồi bạn, mất mã. mình gọi nó lên bằng mọi cách đều k được, chức năng thì vẩn ok, vẩn chặn quảng cáo, nhưng k thể gọi nó lên xem hay muốn quét, gỡ bỏ nó củng không được luôn. mà mình đã giải quyết xong rồi. THanks bác

phuongnhihd001

Búa Gỗ Đôi
Không biết bạn đến VNZ lâu chưa chứ t từ các thời cách đây chục năm rồi. Đùng cái làm lại mất hết cống hiến cũ, vì đặc thù công việc và thời gian nên không theo và chia sẻ được như ngày trước nữa. Giờ có nhu cầu thì quay lại thôi. Ai giúp đỡ chéo được thì giúp, còn không phải ai cũng đủ trình độ và kỹ năng cũng như nhiều thời gian để hướng dẫn, tạo thread giúp người khác. Hãy chọn cách phù hợp nhất với bản thân mnihf thôi.
Lịch sử Web của em vẫn lưu : vn-zoom.com/f611/share-key-kaspersky-internet-security-2012-and-2013-valid-1669234.html

Xét về khía cạnh Vozer--thì VN-Zoom là tượng đài rồi ạ. Cái gì cũng có, ACE chia sẻ nhiệt tình
Bữa có cái cổ phiếu VNZ mà giật mình---